• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD 5800 MUSIC EDITION BETA

hoangphonghd

Tui không biết do bản FW này không có tự động khóa phím hay là do bạn làm còn thiếu chỗ này . Tuy vào cài đặt thì vẫn có điều chỉnh tự khóa phím nhưng mà nó không làm việc .
Bản này chạy rất nhanh Ram thì nhỉnh hơn bản của Vunguyennt một tí đến bây giờ nói chung là ổn chưa thấy lỗi . Một điều nữa bạn nên tích hợp thêm Google Maps , đèn pin và kill me thì sẽ hay hơn .

Bạn xem lại đi chứ của mình vẫn dùng ok mà, mặc định là 60s sẽ tắt đèn màn hình và phím khi chạm vào mh sẽ sáng lại
Còn các apps như Google Maps , đèn pin và kill me thì bạn tìm soft cài vào là ok mà

hoangphonghd

dùng cái pm nokia edit mà chỉnh .có core ngay hê hê
anh chủ topic: sao cache lại cho vào ổ c ,phải công nhận trình duyệt web mới nhanh thật vèo vèo, tiếc là chưa chạy nhạc zing được liệu có flash 4.1 ko ? vả lại cache rất ít vào mấy trang nặng đã bị out ra ,haiz vào nhanh mà lại out , =D>

Thì đã bảo đây chỉ là bản beta thui mà thiếu sót là kho thể tránh đc.
Các bạn cứ góp ý cho bàn HD 2 sẽ tốt hơn

hoangphonghd

Thấy có khá nhiều ý kiến tích cực, chắc jap xài thử, lâu nay xài mãi 1 bản quài cũng chán. Mình thích mod liên quan đến hệ thống như Ram, CPU....còn các ứng dụng thì mỗi người tự cài sẽ theo ý mình :)

Bản này sau flash ram 69mb, đặc biệt pin cực trâu

_GD_

cái này lấy core bản v40 của vunguyenmt xài được kô vậy bạn?

hoangphonghd

cái này lấy core bản v40 của vunguyenmt xài được kô vậy bạn?

Vunguyen là C6 thì phải, ko rõ có dùng đc ko nữa, bạn qua #1 của mình lấy web leech link filesonic của binh24 nha

_GD_

vậy down cho chắc ăn,mà tràg đó leech từ mấy zờ tới mấy zờ vậy

dongbeclin

bạn ơi mod lại cái bàn phím đi, đổi chỗ cái phím Ok với phím thay đổi bàn phím đi