• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW HD For X6 - BẢN TÌNH CUỐI - Design by hoangphonghd

anhtin10

còn muốn chỉnh cho thanh navibar có 5 shorcut thì phải làm thế nào vậy anh rồng?cho em hỏi luôn là có thay cái hình boot con bọ cạp = hình khác được ko với làm = cách nào.em là tay mơ dạo này đang tìm hiểu về s60v5.thông cảm =.="

toanxi

CHÚ Ý: SỬA LẠI ROFS2 LÀ "RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20" dow ve co thay ROFS2 dau,minh copy toan bo file cua ban de vao rom goc,flash khong duoc,man hinh nhap nhay khong vao menu duoc,dung cook cua thanhtung gi gi day thi duoc:-??​

Chỉnh sửa cuối:

chicken3005

CHÚ Ý: SỬA LẠI ROFS2 LÀ "RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20" dow ve co thay ROFS2 dau,minh copy toan bo file cua ban de vao rom goc,flash khong duoc,man hinh nhap nhay khong vao menu duoc,dung cook cua thanhtung gi gi day thi duoc:-??​

không dùng chung fw góc được đâu, bạn tải ofw của binh24 rồi chép RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 vào thi jaf được à, mình đã jaf bản này rồi

hdgv

Mất bạn dùng x6 test cfw này gps hoạt động tốt không? Tui mới flash lại một cfw, cài xong một đống phần mềm rồi mới phát hiện gps không hoạt động

anhtin10

bạn cho mình hỏi là mình có dùng cfw của 1 bạn khác.giờ mình cài cfw của bạn vào thì vẫn bình thường nhưng nó cứ dùng cái cfw bản kia

hoangphonghd

bạn cho mình hỏi là mình có dùng cfw của 1 bạn khác.giờ mình cài cfw của bạn vào thì vẫn bình thường nhưng nó cứ dùng cái cfw bản kia

ac :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
đã cài CFW của mình rùi thì CFW kia của bạn sẽ bị format sạch sẽ
làm j mà còn sài đc CFW kia chứ
Nhớ vào thẻ xóa các thư mục hệ thống tránh xung đột và rác của cfw cũ

huuhoang179

máy mình giờ jaf ko dc nữa, khởi động rung lên màn hình nokia rồi tắt, jaf bản gốc cũng ko dc, hồi trước có cài font tùm lum vào máy

kaise

máy mình giờ jaf ko dc nữa, khởi động rung lên màn hình nokia rồi tắt, jaf bản gốc cũng ko dc, hồi trước có cài font tùm lum vào máy
x6 k có thẻ nhớ nên vấn đề đổi font k được như các dòng máy khác đâu. mình nhớ k nhầm thì có 1 số bạn đã cảnh báo vấn đề đổi font trên x6 nếu lỗi có thể gây ra hiện tượng phải thay cả main lận. X_X

huuhoang179

x6 k có thẻ nhớ nên vấn đề đổi font k được như các dòng máy khác đâu. mình nhớ k nhầm thì có 1 số bạn đã cảnh báo vấn đề đổi font trên x6 nếu lỗi có thể gây ra hiện tượng phải thay cả main lận. X_X

có cách nào cứu ko nhỉ

huuhoang179

có cách nào cứu ko hả bạn ơi...

rua1004

bạn flash theo hướng dẫn nhớ tick vào ô FomatSet của JAF.. còn nếu bạn đã mod thêm vào FW thì xóa đi, thay bằng bản khác

Chỉnh sửa cuối:

thanhtoan2010

cho mình xin mod Rung tự động khi gọi - nghe - ngắt cuộc gọi nhé, của mình đầu kia nhấc máy chả rung gì cả

saker1990

Mất bạn dùng x6 test cfw này gps hoạt động tốt không? Tui mới flash lại một cfw, cài xong một đống phần mềm rồi mới phát hiện gps không hoạt động

Chạy ngon Gps. Mỗi tội chưa thoát hoàn toàn danh bạ, nhắn tin.... không biết hoangphong edit chưa. :)