• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

tranconghd89

đấy là lúc bạn kiểm tra sau khi vừa flash đúng không, lúc này máy vẫn là tiếng anh,tắt nguồn đi khởi động lại là được nhớ chuyển về tiếng việt nhá

flash xong là ở TV luôn rồi mà. mà lúc đó mình chuyển cả sang TA và TV đều báo lỗi. nhưng anh vurain sử cho mình ok rồi

bom1973

101F9775.txt 101F8557.txt sửa e thành c. mình là lựa chọn cuối cùng khi k ai giúp đúng k
úi e ko có ý đó đâu.tại đang xài cfw của tùng nên phải hỏi tùng. Chỉ người nào làm ra mới hiểu nó nhất mà.hi hi thank bác nhá. Chỉ cần đổi vậy llà ok chứ gì? Mấy topic kia chỉ giới thiệu xoá hết rồi chép đoạn có sẵn vào nên hơi khó.

Luu_Tan_Vu

úi e ko có ý đó đâu.tại đang xài cfw của tùng nên phải hỏi tùng. Chỉ người nào làm ra mới hiểu nó nhất mà.hi hi thank bác nhá. Chỉ cần đổi vậy llà ok chứ gì? Mấy topic kia chỉ giới thiệu xoá hết rồi chép đoạn có sẵn vào nên hơi khó.

uk. K có gì

thangku1989

sao những cái đấy mà mấy người cũng nghĩ ra để cho vào rofs2 nhỉ, người ta muốn cắt bớt những thứ không cần thiết ra để cho nhẹ rofs2 để cook những mod cần thiết,đằng này thi...... :))

hopvan

vurain chì mình xóa thêm trong roft2 đi chĩ để lại 1 theme . và cách thêm themes vào rof2
mình tét thử cái core 40 và rof2 n97 của cậu ram dược 60 lúc khỏi động bình thường 52. core 50 mình ko down duoc chùng nao có link mediefire tt sau. nhưng nó chạy hay bị đơ đơ m.một số úng dụng mod sẵn ko hoạt đông

Luu_Tan_Vu

vurain chì mình xóa thêm trong roft2 đi chĩ để lại 1 theme . và cách thêm themes vào rof2
mình tét thử cái core 40 và rof2 n97 của cậu ram dược 60 lúc khỏi động bình thường 52. core 50 mình ko down duoc chùng nao có link mediefire tt sau. nhưng nó chạy hay bị đơ đơ m.một số úng dụng mod sẵn ko hoạt đông
cái gì giỡn hả. mấy bạn kia ram khởi động 65 ram bình thường 60 đó