• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

funnyclock

Cái vụ Ram không bao giờ thấp hơn 55 sao chẳng bao giờ xảy ra với em nhỉ?! chạy liên tục khoảng 2 ngày xong rồi quay lại Ram còn có 45!

funnyclock

Thế cái file Rofs 5230 kia đi kèm core như mấy CFW của lethanhtung hả bác ơi, đem về giải nén ra, gộp với core đó thì thiếu file uda.fpsx! lại lôi được cái file uda.fpsx đó về, gộp vào đủ 7 file, lúc bắt đầu flash thì JAF nó kêu này nè:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_40.6.003_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_40.6.003_prd.rofs2.V21
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_40.6.003_C01_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM588_40.6.003_001_001_U001.uda.fpsx
Backing up CRT...
Detected P-KEY: 90009B6C
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009B6C
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

Luu_Tan_Vu

Thế cái file Rofs 5230 kia đi kèm core như mấy CFW của lethanhtung hả bác ơi, đem về giải nén ra, gộp với core đó thì thiếu file uda.fpsx! lại lôi được cái file uda.fpsx đó về, gộp vào đủ 7 file, lúc bắt đầu flash thì JAF nó kêu này nè:

bạn down core của binh24 về rồi down rofs2 của mình. đổi tên nếu cần thiết

cylopsking

chủ pic cho mình xin 1 bản rosf2 bỏ filebrowser, tắt đèn phím cứng, thêm bàn phím gọi mới tìm danh bạ và cột sóng luôn là 3g cho 5233 giúp mình nhé! Thank

ThanhTungHT

Active Member
chủ pic cho mình xin 1 bản rosf2 bỏ filebrowser, tắt đèn phím cứng, thêm bàn phím gọi mới tìm danh bạ và cột sóng luôn là 3g cho 5233 giúp mình nhé! Thank

Một yêu cầu cá nhân,khó mà đáp ứng ^^ Nếu như bạn trả phí cho chủ topic,có thể sẻ nhận đc bản mà bạn ưng ý ^^

Luu_Tan_Vu

làm thì k phải k được nhưng hiện tại mình dang ôn thi cuối kì. Và mình xài 3g chứ k phải adsl nên ngại up file lớn lắm. Mình sẽ ra 1 bản cập nhật n97. Nhưng tắt đèn phím cứng và bỏ file browser chắc mình k làm. Nếu muốn bạn có thể share tiền tải lên thì mình làm cho.

cylopsking

ok. Vậy bạn có thể hướng dẫn cho mình cách làm các nội dung như trên đc không.

thainguu

đang dùng bản này của bác, những chưa cài thử Qt, ko bít có bị lỗi Qt như bản của bác Tùng ko nhỉ? :)

bom1973

bác vurain84 có thể đưa e mod icon n8 mà ko bị xug đột với rp+ v3 ko? E thank trc