• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

bom1973

tại hồi trc e mún vọc bản anna nhưg khó nhìn wá nên cho mod n8 icon zo và thay mấy cái ưd chuyển sag icon n8 hết thì bị mất chữ. E dùg bản bác xem vào mạg có ngon hơn ko? Mà lại ghét cái anna wá. Nhjn hài hài ấy. Chứ bản của tùg như bị gị ứg hay sao ấy mà khó vào lắm. E đag tìm cách sửa đây. Hjx

Luu_Tan_Vu

tại hồi trc e mún vọc bản anna nhưg khó nhìn wá nên cho mod n8 icon zo và thay mấy cái ưd chuyển sag icon n8 hết thì bị mất chữ. E dùg bản bác xem vào mạg có ngon hơn ko? Mà lại ghét cái anna wá. Nhjn hài hài ấy. Chứ bản của tùg như bị gị ứg hay sao ấy mà khó vào lắm. E đag tìm cách sửa đây. Hjx

cái đó là do lỗi hệ thống rồi

bom1973

cái đó là do lỗi hệ thống rồi

Lỗi hệ thốg là sao? Help me!! E rất bức súc cái vấn đề mạg này. E vừa vọc con 5233 lên fw gốc v50. Thấy vào mạg ổn ghê lun. Hjhj. Nhưg wen xài cfw bây j0. Thấy chán ghê. Mai ra vọc fw của ah xem xao. Thuj đưa e káj mod icon n8 đj. Anna gét lắm. Xjn m0a.

b4db0y_5292

vurain84 ơi bài CFW N97 MINI V30 7/7/2011 BY VURAIN84 bao h có link bạn thank từ hqua mà h vẫn chưa được dùng :-ss

Luu_Tan_Vu

vurain84 ơi bài CFW N97 MINI V30 7/7/2011 BY VURAIN84 bao h có link bạn thank từ hqua mà h vẫn chưa được dùng :-ss
từ giờ tới chiều sẽ có. hôm qua cook cung gan xong rồi. sáng giờ đi thi nên chưa up được

o0oshadyo0o

Bản này bàn phím dt xoay đươc ko anh ơi

Cho em xin mod ẩn đồng hồ widget nha, em ko thích đồng hồ sym3

o0oshadyo0o

Cho em xin mod Ẩn widget đồng hồ đi, với lại cho em hỏi bản này bàn phím gọi điện xoay ngang được ko

ThanhTungHT

Active Member
Cho em xin mod Ẩn widget đồng hồ đi, với lại cho em hỏi bản này bàn phím gọi điện xoay ngang được ko

Cái này là bàn phím Sym^3 nên ko ẩn đc đồng hồ.Còn bàn phím gọi xoay ngang đc ko? Thì phải hỏi chủ topic ^^

tongduyphuong

sao rofs 2 của bác con ít vậy? thay font cũng không được.hjx Font không trợ Full kí tự. 7 trang kí tự tàn ô Vuông không.thaks bác

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

sao rofs 2 của bác con ít vậy? thay font cũng không được.hjx Font không trợ Full kí tự. 7 trang kí tự tàn ô Vuông không.thaks bác
chuyện này có gì khó đâu, rofs2 ít là do Vũ add Qt và ovimap 3.4 nên còn ít, bạn xoá đi là đầy lại rofs2 thôi, font ko full 7 trang kí tự thì bạn đổi font khác, có gì khó khăn đâu

tongduyphuong

chuyện này có gì khó đâu, rofs2 ít là do Vũ add Qt và ovimap 3.4 nên còn ít, bạn xoá đi là đầy lại rofs2 thôi, font ko full 7 trang kí tự thì bạn đổi font khác, có gì khó khăn đâu
thay đổi Font thì dễ rùi. bạn chỉ mình xoa ovimap vs Qt đi. mình không pít nó nằm ở chỗ nào.Thaks

wimax16vnn

cha này thì nổi tiếng nói miệng , chả làm dc gì nên thân :)) >:)
thay đổi Font thì dễ rùi. bạn chỉ mình xoa ovimap vs Qt đi. mình không pít nó nằm ở chỗ nào.Thaks
xin Vũ cái pack OVImap và QT mà cậu ta thêm vào , rồi đối chiếu file mà xóa