• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bom1973

nếu ban dùng n97 thì phải down bản n97 về

mình đang dùng anonymous v10.5 cua ndt update 4/6 đó. core mấy bản đều giống nhau mà. tải bản n97 mini ở đâu? bạn up lên jup mình với đi.

OverYou

OverYou gửi lời xin lỗi tới NDT nếu có gì không phải với NDT !!! Nhưng cũng mong NDT xem xét lại mọi chuyện nên góp ý theo hướng tích cực để đóp góp xây dựng box :D

NguyenDuyThanh

OverYou gửi lời xin lỗi tới NDT nếu có gì không phải với NDT !!! Nhưng cũng mong NDT xem xét lại mọi chuyện nên góp ý theo hướng tích cực để đóp góp xây dựng box :D
Uhm ko sao, thỉnh thoảng mình cũng ko kiềm chế nên nói nặng lời. Coi như ko có gì xảy ra là đc rồi, mình cũng gửi lời xin lỗi đến bạn cũng như tất cả thành viên PDAViet + chúc 1 ngày mới vui vẻ. :)

tc89

biết :)) cắm cáp ở cổng usb sau thùng máy bạn nhé ;;) trước mình cắm đằng trc' toàn bị tn ;;)
Do bạn bấm NÚT NGUỒN. M bị như thế này nhiều rồi. Ngày trc bấm phát ngon ngay. thỉnh thoảng lại bị thế này. Tốt nhất khởi động lại máy tính và Jaf lại.

nhaylau321

CHÚ Ý:

Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ.

bạn đã xoá chưa nhỉ?

Xoá sạch sẽ với lại trước đó xài bản CFW c6 của DT cũng không có cài pm này
-Mọi người trả lời giúp mình với ai flash bản này rồi thì thử cài cái phầm mềm này xem có bị giống mình không?

Cho mình hỏi sao không cài đc pm này? Đang xài CFW n97 11/6/2011 Bấm cài nó báo là phần cài đặt đã có sẵn ( mà mới FLash lại máy làm gì có cài cái gì đâu ) Link phần mềm đây http://www.pdaviet.net/showthread.ph...-tuyệt!
Mò hết các thư mục mà đâu có thấy cái pm đó mà tự nhiên lúc cài nó ghi là phần cài đặt có sẵn

nhaylau321

Xoá sạch sẽ với lại trước đó xài bản CFW c6 của DT cũng không có cài pm này
-Mọi người trả lời giúp mình với, ai flash bản này rồi thì thử cài cái phầm mềm này xem có bị giống mình không?

Cho mình hỏi sao không cài đc pm này? Đang xài CFW n97 11/6/2011 Bấm cài nó báo là phần cài đặt đã có sẵn ( mà mới FLash lại máy làm gì có cài cái gì đâu ) Link phần mềm đây http://www.pdaviet.net/showthread.ph...-tuyệt!
Mò hết các thư mục mà đâu có thấy cái pm đó mà tự nhiên lúc cài nó ghi là phần cài đặt có sẵn

Ai trả lời cái này với

TruongHan

Super V.I.P
Mọi việc kết thúc tại đây nhé.Hy vọng bạn lethanhtung90 sẽ có 1 bản CFW tốt hơn cho mọi người xử dụng.Khi đó mọi người sẽ đánh giá chính xác về năng lực và khả năng của bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.