• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Tôi đi hết mấy thớt của Dt thấy bạn này có vẻ cay cú nhỉ :|cố đấm ăn xôi à :|Dt đã tổng hợp lại share cho mn lắng nghe rồi lại làm tiếp ver tiếp theo có đòi hỏi j đâu,ai sửa tn cũng đc mà sao fải cay cú nt :|chắc là cậu cần nổi tiếng hả,cứ tự cook bản của mình thật tốt đi rồi tự nhiên sẽ nổi,còn cứ sang chọc ngoáy ng # tn nói thật là chẳng có ai ủng hộ bạn đâu=D>

mình k biết bạn có cfw hay k nữa nhưng nếu bạn cook thì chắc bạn biết nỗj cực khổ của các cooker k đơn giản copy và paste đâu bạn mà phải xem từng mod mod này thêm vào có xung đột k. phải flash đi flash lại để kiểm tra nữa. Vì thế cfw k đơn giản đâu. Nhưng nếu công sức bạn làm ra k được trân trọng mà còn bị ăn cắp thì sao. Mình k biết ai đúng ai sai nhưng bạn ấy chỉ đòi quyền lợi của mình thôi. Việc này nên để tung và DT giải quyết.

lps_huy

mình có trả lời một bạn rùi mà. Bạn hãy xoá z2z cũ đi và tạo z2z mới là đc

DuyThanh phiên bản sau bạn nhớ cho thêm mod tăng tốc quay màn hình 008rohit. Cái này xoay ngang chậm quá

hôm qua mở rompatcher ra xem thì thấy cái c2z này đúng là hơi khác khác nên đã cài lại và chạy effect vô tư ^^. dù sao cũng thank bạn

YouOver

Tôi đi hết mấy thớt của Dt thấy bạn này có vẻ cay cú nhỉ :|cố đấm ăn xôi à :|Dt đã tổng hợp lại share cho mn lắng nghe rồi lại làm tiếp ver tiếp theo có đòi hỏi j đâu,ai sửa tn cũng đc mà sao fải cay cú nt :|chắc là cậu cần nổi tiếng hả,cứ tự cook bản của mình thật tốt đi rồi tự nhiên sẽ nổi,còn cứ sang chọc ngoáy ng # tn nói thật là chẳng có ai ủng hộ bạn đâu=D>

Nếu bạn bỏ công sức ra cook 1 CFW chất lượng rồi share lên! Sau đó có người lấy của bạn rồi dán tên mình vào và lấy hết công sức của bạn! Bạn bị cho vào sọt rác, còn người là được danh tiếng. Bộ vui lắm hả??? Đã đi ăn xin còn bày đặt =))

NDT có thể có kinh nghiệm cook CFW C6 nhưng N97mini thỳ chưa! Nhưng vỗ ngực ta đây là không nên nhé! Vì xét cho cùng cũng giống nhau cả thoy... :))

NguyenDuyThanh

Tùy các bạn thôi, các bạn nói gì thì nói. Dù sao mình cũng mới bán 5233 rồi, mua 3GS, chắc cũng thỉnh thoảng mới vào box. Vì thế giờ cũng chả tranh cãi làm gì cho mệt :) Giờ các bạn bảo gì cũng đc, fw C6 hay N97 tất cả đều là của các bạn :)

YouOver

Tùy các bạn thôi, các bạn nói gì thì nói. Dù sao mình cũng mới bán 5233 rồi, mua 3GS, chắc cũng thỉnh thoảng mới vào box. Vì thế giờ cũng chả tranh cãi làm gì cho mệt :) Giờ các bạn bảo gì cũng đc, fw C6 hay N97 tất cả đều là của các bạn :)

Chúc NDT vui với 3GS :D Chung đi quy lại cook rồi post lên cho mọi người dùng, còn người cook chỉ được niềm vui! Nhưng chung đi quy lại thỳ ai cũng muốn thể hiện mình nên tôi thấy nó không vui tẹo nào! Tôi cũng chẳng buồn cook nữa vì cách quản lý quá pro =)) Có ban của tôi 10 nick hay 100 nickname cũng như nhau! Nó không còn quan trọng với tôi nữa.

Chấm dứt ở đây vì mọi chuyện đã kết thúc và mọi người cũng chẳng được gì ngoài bực tức =))

NguyenDuyThanh

Bán rau sang nói chuyện với hàng bán cá, nực cười! Thấy cái gì cũng hóng vào theo!

ThanhTungHT

Active Member

Ừm.Vậy là bạn ko công nhận mình ăn cắp Rofs2 của người khác????

ThanhTungHT

Active Member
Bán rau sang nói chuyện với hàng bán cá, nực cười! Thấy cái gì cũng hóng vào theo!

Đề nghị bạn ko xúc phạm thành viên khác!
Và trả lời thành thật như lúc mình trả lời bạn,Khi mình Cook lại bản ver2 mà bạn bôi nhọ mình!

YouOver

Uả! Khi tôi mới lập topic Tổng Hợp Mod/Thảo luận cook N97,N97mini coi bộ NDT không hóng vào hở? Góp ý cái khỉ móc gì hay ho thỳ không góp ý! Chỉ được cái nhận xét như đúng rồi nhấc mông chạy luôn! Bày đặt dạy người... =))

khoa1989

trời ơi bản quyển!!!!!các bạn bình tĩnh đi nếu các bạn cứ thế này thì ae chán lắm

ThanhTungHT

Active Member
công nghệ phát triển được nhờ sự tiếp thu và sửa chữa, người VN thường tự mò chứ ít tiếp thu ,Tùng nghĩ rằng chỉ mình bạn sửa những lỗi ấy? sao ko nghĩ rằng người khác cũng sửa, có thể DT copy roft 2 nhưng chắc gì đó là roft của bạn? chỉ mình bạn có thôi sao? chấm dứt cãi nhau đi, 4rum càng ngày càng nhiều phần tử quá khích thĩ chém nhau lắm rồi, không cần thêm 1 người nào nữa đâu, tốt hơn nên ngồi lại mà cùng làm với nhau như 1 team

Ừm,có lẽ có người cùng sữa.Ok,cái đó tớ chấp nhận. Nhưng cậu có tin được rằng là trên 80 % Rofs2 trùng hợp với Rofs2 mình ko? Cái 20% còn lại là của binh24 vừa update cách đây vài ngày!
Dung lượng từng file giống hệt nhau,cách bố trí giống hệt nhau.Các App cho vào,xóa ra giống hệt nhau! Và một số điểm tớ đánh dấu ẩn nữa!Và tớ cũng ko cần giải thích với bạn!
Chỉ cần DT ra mặt là có giải quyết được mọi việc!

boy_online01

thèm con acer liqid wá chừng, tội cái nhà nghèo ít tiền, thân cũng chả có jì để bán, chỉ có nước bán dâm thôi :)) :))

Ặc chốn đông người mà bác phát biểu bậy bạ quá :|. Mà bán cái đó bao nhiu lần mới đủ nhỉ?
Em thì thèm em nào chạy Android lõi Tegra 2 vì nghe nói loại chip này nhìu hãng hỗ trợ games lắm :D

huutran77

Bên này là topic S60v5 mừ.Bạn sang bên topic Androids nhé! ^^

Tại mình vẫn còn giữ 5233 để dành vọc vạch cho đỡ buồn nên phát biểu linh tinh vậy mà.hihi
Cuối cùng thỉ chỉ là mấy cái dt thôi mà,mọi người đâu cần phải tranh cãi chi cho mệt vậy nhỉ.?????

ThanhTungHT

Active Member
DT và ThanhTung90 không chanh cãi nữa đc không? Bạn thanhtung90 rõ ràng bạn đi cook lại FW của người khác sao bạn không phủ nhận, Với lại bạn cũng là người có công trong việc fix nhưng lỗi mà DT chưa làm đc. Tại sao 2 người không bắt tay với nhau để tạo ra CFW hoàn chỉnh hơn. Đằng này 2 người lại đi tranh cãi nhau, tại sao mỗi người không nhịn nhau một tí có phair là anh em pdaviet đc nhờ không?

Tớ Cook lại FW của binh24 đấy.Cậu thích thì lên đấy lấy về mà dùng.Còn Rofs2 5230 này,cũng là Rofs2 5233 đấy.Lý do mình hứa với các bạn sẻ tung lên Ver 4 cho các bạn 5230,nhưng đột nhiên 4rum bị lỗi,nên ko post nữa và bài của tớ cũng bị xóa lun!

bom1973

sao mình đổi sang bộ full icon n8 của binh24 thì mấy cái witget ở ngoài như nghe nhạc hay cái thông báo tin nhắn cuộc gọi lỡ đều ko thể hiển thị? hay do bản này mod icon anna nên mình thay sang icon n8 thì thiếu mất icon nên ko hiển thị nhỉ? duythanh hay mấy pro nào cho mình mod "n8 trong bản cfw anonymous3/5 đc ko? thank nhìu.

bom1973

sao mình đổi sang bộ full icon n8 của binh24 thì mấy cái witget ở ngoài như nghe nhạc hay cái thông báo tin nhắn cuộc gọi lỡ đều ko thể hiển thị? hay do bản này mod icon anna nên mình thay sang icon n8 thì thiếu mất icon nên ko hiển thị nhỉ? duythanh hay mấy pro nào cho mình mod "n8 trong bản cfw anonymous3/5 đc ko? thank nhìu.

ko ai giúp đỡ ah? chán wa. các pro chỉ lo tranh luận mà ko để ý đến những người khác. mở ra top là phải giúp đỡ nhau chứ. sao cứ cãi cọ wa lại như ngoài chợ vậy? hix

Luu_Tan_Vu

ko ai giúp đỡ ah? chán wa. các pro chỉ lo tranh luận mà ko để ý đến những người khác. mở ra top là phải giúp đỡ nhau chứ. sao cứ cãi cọ wa lại như ngoài chợ vậy? hix
bạn down bộ icon n8 về bung ra cho vào fw củ DT không xoá gì hết nha bộ icon phải phù hợp với máy nha k lỗi ráng chịu

Status
Không mở trả lời sau này.