• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 UPDATE 20/12/2011

duyvh1712

ức chế quá các bạn ah.mình flash bản này không hiểu lsao mà J.A.F không tìm ra điện thoại mới bực chứ.ai có giải pháp nào giúp mình tí.thanhk trước nha

bạn sử dụng máy nào? có thể do bản jaf của bạn chưa cập nhật đó. bạn thử copy file này (copy đè lên file cũ) vào thư mục jaf thử xem, nếu ko đc thì nhờ các pro chỉ thêm nha.

http://www.mediafire.com/?5rhdl1pnbgu7inc

adaigia92nd

Mình không thích cái swype unlock cho lắm bạn chỉ mình cách xóa với \-/

Chỉnh sửa cuối:

chipheoc6

minh J.A.F đến lúc ấn nguồn điện thoại nhẽ ra là phải Flash đươc đằng nay ấn nút nguồn tới lúc điên thoại bật lên rùi ma J.A.F vẫn k tìm ra đt là sấo?(

LoiPT

minh J.A.F đến lúc ấn nguồn điện thoại nhẽ ra là phải Flash đươc đằng nay ấn nút nguồn tới lúc điên thoại bật lên rùi ma J.A.F vẫn k tìm ra đt là sấo?(
bạn tắt JAF rồi mở lại cắm lại cap và làm lại nhé. do bạn thao tác sai hay JAF lỗi tý thôi mà

vcoin1000

Sr mọi người!mình còn là học sinh nên mình ít có thời gian rãnh để online lắm vì vậy nhờ các pro thay mình giải đáp thắc mắc của các thành viên khi mình ko online đc nhé.thank nhiều

tammao05

em Flash cho X6v40 mà không dùng được . khi Flash xong bật nguồn lên máy chỉ rung ma 1 tiếng mà không lên hình là bị sao vậy, cho em hỏi là khi flat dowload Core v40.0.003 ở trên và Rof2 Glossy Anna Icons cho vao Rm-559 phải không,thank bác nhiều

whithme

Bạn chú ý kết nối di động với máy tính ở chế độ ổ đĩa chung trước khii lạp fw nhé.;;)

chipheoc6

bạn tắt JAF rồi mở lại cắm lại cap và làm lại nhé. do bạn thao tác sai hay JAF lỗi tý thôi mà
mình làm flash nhiều bản CFW rùi lsao mà sai được chứ.làm đi làm lại nhiều lần không được mới hỏi a e PDA ma

sir_hailua

Bạn vcoin1000 vui lòng kiểm tra lại link download Rofs2 Glossy Anna Icons của CFW N97mini Lunar v30 cho Nokia 5230 [RM-588] - UPDATE 23/12/2011. Link download này hình như là bị xoá rồi bạn ơi.