• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 UPDATE 20/12/2011

damhuytho

cách xóa 6 trang kí tự đạc biệt như thế nào vậy, có ai biết chỉ cho em với! thanks:mad:)

damhuytho

các bác ơi, cái rompatcher không tự autostart rồi. fix lại như thế nào nhỉ. máy x6

LoiPT

ức chế quá các bạn ah.mình flash bản này không hiểu lsao mà J.A.F không tìm ra điện thoại mới bực chứ.ai có giải pháp nào giúp mình tí.thanhk trước nha
Cài Nokia PC Suite để nhận ra máy.
Nên kết nối máy với PCsuite 1 lần rồi mới đem Flash.
mình thường làm thế :)

binh0x

rosf2 x6 tải về nhưng khi giải nén ra thì k có file vậy phải làm sao ah.thks.
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

kongtu_buon

có ai biết thêm shortcut BTSwitch và Accel Switch vào nút Media không chỉ cho mình với. tks!!!

victory91091

rosf2 x6 tải về nhưng khi giải nén ra thì k có file vậy phải làm sao ah.thks.
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

mình cũng bị như bạn này . rosf2 5233 . tải về bị lỗi file . chủ thớt up lại giùm ae với . thanks nhiều

binh0x

bài này post hơn 2 lần trong 4r này r mà chẳng khi nào tải rosf2 về máy mà giải nén ra lại có file toàn là rỗng thôi.hơi buon

Vuanhcute

Mình mới test trên 5k8 dùng thích lắm nhưng bộ gõ chữ cái mini phải tải ngoài về caì dùng

Vuanhcute

Flas không chạy chắc thiếu đèn PPM rồi mình cũng từng bị như vậy phải cài thủ công thôi

LoiPT

Bản X6 còn lỗi không bạn ơi, mình chạy hộ nên không test được :)

ngunhi

em thấy ban này sài chuan nhất dep nhất rát cam on chủ thớt nha....