• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

mislay4ever

Anh NDT lâu rồi chưa ra bản CFW nào hết nha, e là e hâm mộ a lắm đó ^^, chưa pỏ wa pản CFW nào của a cả. Vài pữa làm 1 pản mới đi a

NguyenDuyThanh

Anh NDT lâu rồi chưa ra bản CFW nào hết nha, e là e hâm mộ a lắm đó ^^, chưa pỏ wa pản CFW nào của a cả. Vài pữa làm 1 pản mới đi a
Mình đang làm dở gần xong C6 thì lại ra vụ update N97mn nên lại chuyển sang N97mn. Chắc chắn sẽ làm 1 bản để còn cho ổn định đt mình luôn mà. Mình sẽ cố gắng hết sức :D

drnguyenluan

bản này là n97 chứ không phải n97 mini hả? hình như là có n97 mini v30 rồi đấy, pro vurain84 thử port một bản xem có bị nhiều lỗi như bản này không?

vegates

thoy đi ngủ chúc các bác sớm có CFW ưng ý nha =))=))=)) topic hot quá

boy_online01

sau khi đưa 2 mod của vurain ở #1 và mod java của ông gì đăng ở trang 19 hay 20 thì mình đã vào được quản lí ứng dụng. Coi như thêm 1 lỗi đã được fix

Dạ chính vì ko cài đc java nên mới ko vào đc Ứng dụng đã cài đặt đấy ạ ;;)

@vurain84: topic của bác bên daily vắng quá, buồn :(. Bên pnht còn tệ hơn :((

kangnam

WAIT......các pro fix hết lỗi .. có 1 CFW hoàn chỉnh thì flash zay........ :D:D:D .. thanks............

Status
Không mở trả lời sau này.