• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_online01

Sáng nay em nhét mỗi landscape mà con X6 đã bị restart liên tục rồi :(. Bác nào thử kiểm định lại xem sao? Từ giờ tới tối chắc chắn là ko có máy tính để test lại rồi :((

thangku1989

Sáng nay em nhét mỗi landscape mà con X6 đã bị restart liên tục rồi :(. Bác nào thử kiểm định lại xem sao? Từ giờ tới tối chắc chắn là ko có máy tính để test lại rồi :((

giống như c6v40 mod landscape chỉ dành cho FW v12 thì sao cái này phải hỏi lão Bình mới biết

Dragon459

Manager
ai có ROFS2 N97 MINI FOR X6V32 link mf thì pm cho xin với ak.dow bằng chorm tốc độ í ẹ quá.5,6kb.chắc tối ms xong quá
thanks allssss

kangnam

có ai up len MF chưa...cho mình xin link với..dow ở filesonic.vn lâu wa' .. cho X6 ạ......

acura

Híc:(( em dung 5k8, khi jaf xong không có bàn phím để bấm số gọi, camera không dùng được, gọi tới màn hình xoay ngang luôn, mất cả hack luôn. và còn nhiều thứ nữa. Bác chủ thớt trả lời hộ anh em với :-?

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

Híc:(( em dung 5k8, khi jaf xong không có bàn phím để bấm số gọi, camera không dùng được, gọi tới màn hình xoay ngang luôn, mất cả hack luôn. và còn nhiều thứ nữa. Bác chủ thớt trả lời hộ anh em với :-?

nếu bạn dùng fw của binh24 thì mình k biết được. Fw của mình còn lỗi nhưng hình như k như vậy.

socloc20

5800 nhiều lỗi nhỉ :), ko biết mấy máy kia thế nào, mình cho landscape vào mở máy ko lên luôn

wimax16vnn

blog binh24 kìa

ạc, cái "MOD_Fix_Camara_in_use_Multi_lang" của lão ấy àh :))
tôi dơn về xài rồi , có dc đâu chứ :)) haizzzzzzzzzzzz ko fải cái đó đâu

nếu bạn dùng fw của binh24 thì mình k biết được. Fw của mình còn lỗi nhưng hình như k như vậy.

5800 nhiều lỗi nhỉ :), ko biết mấy máy kia thế nào, mình cho landscape vào mở máy ko lên luôn

5800 mà binh port xài tốt k có lỗi lầm nào hết đâu
tôi port từ chính bản 5800 của binh wa 5230 còn xài OK ko lỗi mà , chắc down nhầm bản của Vũ update link của pa nào kia rồi
@Vũ: gỡ link 2 bản 5233 5800 lỗi xuống đi

thanhhaifire

ok ! bản 5800 rất tốt, đang test nhưng phải cook lại từ đầu những mod cũ quá giờ cũng ko nhớ là j luôn

tuan5566

hic cái link gì mà khó tải quá, nảy giờ mà mới 5%, không biết đến bao giờ mới test được nữa.mấy bác giúp em với, máy tiệm nét chứ mấy nhà ngồi chờ cũng đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.