• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

ai có bản này cho X6 up ở MF không.....share vào inbox cho mình xin ............ thanks..........

bạn nên leeck link đi. âdsl lúc này chậm lắm 3g còn nhanh hơn nữa. chắc tại trung quốc nó làm đứt cáp quang đó nên down hay up đều chậm lắm

kangnam

bạn nên leeck link đi. âdsl lúc này chậm lắm 3g còn nhanh hơn nữa. chắc tại trung quốc nó làm đứt cáp quang đó nên down hay up đều chậm lắm

leeck link là gì e ... ..:D:d .. . ai đow đc rồi gửi file rosf với core vào inbox cho mình với .. cho X6 ạ ........

thangku1989

bởi vì lần này cấu trúc của n97 khác với v12 nên nó sẽ k csu73 dụng được 1 số mod cũ đâu. mà yên tâm đi mấy pro thế nào cũng ra mod thôi. khi nào có n97 k lỗi là tui cook liền cũng k lâu lắm. nên nếu mai binh24 ra thì chiều hoặc tối tôi sẽ up cho 5233. chứa fix thì giờ k fix được rồi.
mong cho là nhanh có vì mấy hum nữa quyết định bán 5230 chuyển xang iphone :D

hoaiphiung

Binh24 là cao nhân phương nào mà sao hỏk thấy uynh đài ấy xuất hiện bên PDA vậy ra..

wimax16vnn

Thử Fix 2 ngày rùi,nhưng kết quả ko ăn thua :( Ko biết nên Fix những file nào cho đúng nữa ^^

tôi nghĩ chỉ là file nhdcamsettings.r01 và r96 thôi
Tung có tliệu về edit file này ko, share wa hộp thư mình ngcứu với

ThanhTungHT

Active Member
tôi nghĩ chỉ là file nhdcamsettings.r01 và r96 thôi
Tung có tliệu về edit file này ko, share wa hộp thư mình ngcứu với

2 cái File ấy chỉ là Fix lỗi Camera hiện đang dùng và chuyển nút Flash thành Video.Chẳng liên quan đến Lỗi Restat cả ^^
Còn tài liệu thì nghiên cứu mấy cái sữa đỗi mã Hex của file ấy mà ^^ ngviethoa sànhnhất đấy :)

Status
Không mở trả lời sau này.