• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

Mấy bác mà cook thì cho QT chứ đừng cho Ovimap nhé, giờ nhiều thứ liên quan đến QT hay lắm, cho Ovimap 3.06 lại ko cài được QT thì khổ

NguyenDuyThanh

n97 mini tốt nhưng phải nói thật 1 điều là ram yếu kk thể tăng được

Cũng đâu đến nỗi, cook xong max cũng đc 65-66MB startup chứ bộ. Đang xử lí nốt cái camera nữa và add 6 trang kí tự + smile là cũng có cfw cho mọi người thêm sự lựa chọn.

Luu_Tan_Vu

Cũng đâu đến nỗi, cook xong max cũng đc 65-66MB startup chứ bộ. Đang xử lí nốt cái camera nữa và add 6 trang kí tự + smile là cũng có cfw cho mọi người thêm sự lựa chọn.

start up thì nói làm gì ram ổn định mới quan trọng chứ. camera thì từ từ cũng được. 6 trang kí tự thì k quan trọng lắm

NguyenDuyThanh

start up thì nói làm gì ram ổn định mới quan trọng chứ. camera thì từ từ cũng được. 6 trang kí tự thì k quan trọng lắm

Ổn định thì chắc N97mn cũng trên 50-55MB bật effect, cài full app (port tầm thế dùng là tạm ổn rùi, mong chờ gì nữa). À mà cái 6 trang kí tự tuy là mod nhỏ nhưng thực sự có nhiều mod nhỏ mới góp nên những cái hay đây :D

Luu_Tan_Vu

Ổn định thì chắc N97mn cũng trên 50-55MB bật effect, các kiểu lên (port tầm thế dùng là tạm ổn rùi, mong chờ gì nữa). À mà cái 6 trang kí tự tuy là mod nhỏ nhưng thực sự có nhiều mod nhỏ mới góp nên những cái hay đây :D

ram của tui tầm 60 tắt effect

ctgreen312

Ổn định thì chắc N97mn cũng trên 50-55MB bật effect, cài full app (port tầm thế dùng là tạm ổn rùi, mong chờ gì nữa). À mà cái 6 trang kí tự tuy là mod nhỏ nhưng thực sự có nhiều mod nhỏ mới góp nên những cái hay đây :D

Khi nào có cook FW mới vậy duythanh.

NguyenDuyThanh

ram của tui tầm 60 tắt effect
Hay vậy! Cài full app luôn luôn đc 60MB à. FW ngon vậy (ram vậy là ngang fw gốc đấy) chắc ae 523x tất cả dùng của cậu mất :( Khi nào ra t cũng phải dùng của cậu luôn mới đc :D

wimax16vnn

lỗi cái Landscape V2 kéo theo nhìu cái bị xí wá, cam vô cũng bị lỗi nhìn xí, vào settings cũng bị khuất đi 1 phần chữ

Luu_Tan_Vu

Hay vậy! Cài full app luôn luôn đc 60MB à. FW ngon vậy (ram vậy là ngang fw gốc đấy) chắc ae 523x tất cả dùng của cậu mất :( Khi nào ra t cũng phải dùng của cậu luôn mới đc :D

hên xui thôi còn vài lỗi nhỏ khi xoá cái search và ovi map

Luu_Tan_Vu

lỗi cái Landscape V2 kéo theo nhìu cái bị xí wá, cam vô cũng bị lỗi nhìn xí, vào settings cũng bị khuất đi 1 phần chữ

của tui mod landscape v2 xài được k bị lỗi nhưng menu ngang là icon 3x4 hơi nhỏ nhìn k đẹp đang fix coi thế nào

Status
Không mở trả lời sau này.