• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW "N97 mini Ported" cho 523x,X6,5800,...

Status
Không mở trả lời sau này.

ctgreen312

sao lại không nhiều bác, cũng đc kha khá đấy chứ, bác làm đi, anh em vào nhiều sẽ đông vui hơn. :D

bente402

Oài..theo dõi topic hổm nay,m0ng là bro tung va bro vu cho ra fw c0ok để ae test..hjhj...

ThanhTungHT

Active Member
ai dùng 5230 cho nhận xét về bản của binh24 đi? bình fix còn những lỗi nào thế?

xin lỗi cái pc nhà mình quá đểu ko chạy fw ngay được mới hỏi mọi người thế này......???

thui thì ở ngoài ủng hộ mọi người thui.....chán?!

Vẫn còn 2 lỗi nhỏ Camera hiện đang dùng.Nhưng mình sẽ Fix nó luôn :)

ctgreen312

Mình thì down core với roft cho 5230 về rùi, nhưng tạm thời chưa flash, vì dù sao ngày mai 2 bạn cũng cook nên đợi mai flash lun, :D
Mai có hàng không các bác.

ThanhTungHT

Active Member
Mình thì down core với roft cho 5230 về rùi, nhưng tạm thời chưa flash, vì dù sao ngày mai 2 bạn cũng cook nên đợi mai flash lun, :D
Mai có hàng không các bác.

Ngày mai Vurain84 chắc chắn Update.Thực ra bio ngồi Cook tầm 2 tiếng là xong thui.Nhưng đang làm mấy cái project để nộp nên chưa làm dc ^^

boy_online01

E dùng Nokia Cleaner 3.01 tách Swipe to unloc từ bản C6v40 ra,rùi cho vào là Ok :)

Ok để em thử lại. Ông binh24 chơi kì quá, lắp nguyên cái swipe của ổng mà ko đc :|
Thế còn cái Landscape thì làm thế nào ạ? Mình dùng file matrixmenu.exe nào đây a?

ThanhTungHT

Active Member
Ok để em thử lại. Ông binh24 chơi kì quá, lắp nguyên cái swipe của ổng mà ko đc :|
Thế còn cái Landscape thì làm thế nào ạ? Mình dùng file matrixmenu.exe nào đây a?
matrixmenu.exe của C6 V40; Còn Landscape a chưa thử,nhưng chắc chắn là chạy đc.Có điều làm có đúng hay mà thôi :)
Làm mình cũng hứng lên Cook rồi.Phải Cook xem thế nào đã :))

varius

co mình hỏi ko hiểu sao mình dùng Nokia FW Cleaner 3.0 xoá ovi map 3.04 rồi cóp 3.06 vào ma bật map lên ko đc la thế nào

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.