• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini POSTED X6 v32 by vuducthanh2007 V2 ngày 6-6-2011

vpkado

Vẫn chưa thấy thông tin gì về N97 for x6.đợi nóng lòng luôn.mong sẻ có trong thời gian sớm để có cái mới để vọc

boy_online01

Vẫn chưa thấy thông tin gì về N97 for x6.đợi nóng lòng luôn.mong sẻ có trong thời gian sớm để có cái mới để vọc
Làm sao bạn phân biệt đc N97 với N97 mini vậy? Mình nghĩ hai cái fw này không khác nhau nhiều lắm, đảm bảo bạn ko thể nhận ra sự khác biệt :D. Hôm qua mình thử trộn 2 fw này với nhau, chạy tốt nhưng có lẽ phần N97 mini nhiều hơn phần N97 :D

hoangkien102

doi tý mình up lên MF cho bạn nhé

bạn up giúp mình đi mình đợi cả chiều rồi
có bác nào có bản cfw n97mini của bạn minhdale cho mình xin bản của bạn đấy trên pdaviet bị mất rồi

hoangkien102

???? Nếu bạn dùng CFW c6/N97mini thì sẽ chả có cải tiến gì đâu :D.

theo như bạn nói thì khi đã cook cfw n97 là của n97 à ? Vậy cho mình hỏi thêm là mình lấy ros2 của cfw n97 hay c6 của 5800 hay 52...cũng được đúng ko ? Vì các mod cho c6 và n97 đều chung mà và đều lấy ros2 của n97 hay c6

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

theo như bạn nói thì khi đã cook cfw n97 là của n97 à ? Vậy cho mình hỏi thêm là mình lấy ros2 của cfw n97 hay c6 của 5800 hay 52...cũng được đúng ko ? Vì các mod cho c6 và n97 đều chung mà và đều lấy ros2 của n97 hay c6

Mình ko biết flash rofs2 N97 của 5800 cùng với core của X6 có đc ko nữa :D, nhưng chắc là ko, vì như vậy thì xài luôn CFW N97 mini của Duythanh lun đỡ phải cook :D.
À mà mình thấy các mod cho C6 thì chưa chắc đã xài đc trên N97 (mini) đâu nha.

vpkado

Làm sao bạn phân biệt đc N97 với N97 mini vậy? Mình nghĩ hai cái fw này không khác nhau nhiều lắm, đảm bảo bạn ko thể nhận ra sự khác biệt :D. Hôm qua mình thử trộn 2 fw này với nhau, chạy tốt nhưng có lẽ phần N97 mini nhiều hơn phần N97 :D

úi trời, vậy trộn làm gì, để n97 mini chạy luôn cho khỏe:p

samiboy007

có bạn nào rãnh trích game đua xe gốc trong v32 giúp mình với. đang cần gấp mà ko biết gồm những file nào nên chịu thua.hichic

hoangkien102

Mình ko biết flash rofs2 N97 của 5800 cùng với core của X6 có đc ko nữa :D, nhưng chắc là ko, vì như vậy thì xài luôn CFW N97 mini của Duythanh lun đỡ phải cook :D.
À mà mình thấy các mod cho C6 thì chưa chắc đã xài đc trên N97 (mini) đâu nha.

nhưng mà cũng chưa ai thư nên chưa biết có đc hay ko .toàn sợ die phone .nhưng die phone mình nghĩ là do core đúng ko ? mình vẫn dùng cỏe của v32 mà

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

nhưng mà cũng chưa ai thư nên chưa biết có đc hay ko .toàn sợ die phone .nhưng die phone mình nghĩ là do core đúng ko ? mình vẫn dùng cỏe của v32 mà

Mình thử dùng core v32 x6 với rofs2 N97 nguyên gốc rùi nè, die phone :D.
Die phone ko phải do core mà do rofs2 nha. Bởi cooker chỉ sửa rofs2 thui, ai sửa core bao giờ.

mathanh

Die phone ko phải do core mà do rofs2 nha. Bởi cooker chỉ sửa rofs2 thui, ai sửa core bao giờ.

sắp tới sẻ cook core nha mình sẻ chuyển qua core hết

hoangkien102

ý mình không phải là lấy fw gốc mà là dùng rofs2 đã được cook cho 58 hay 53... rồi mà

boy_online01

sắp tới sẻ cook core nha mình sẻ chuyển qua core hết

Nhưng core khó cook lắm ạ :D. Riêng việc xóa themes trong core (ko phải ẩn themes) nhiều người vẫn ko biết cách ạ :p

ý mình không phải là lấy fw gốc mà là dùng rofs2 đã được cook cho 58 hay 53... rồi mà

Cũng như nhau cả thui :D. Nói chung là ko thể lấy nguyên si rofs2 N97 của dòng máy khác rùi flash cho X6 đc, ko thể dễ như thế đc đâu bạn :D. Cần thêm một số file để nó tương thích với X6. Còn cụ thể là những file gì thì nó vượt quá khả năng của mình :D.

có ai rảnh gjúp mình phát nào.

Của bác đây: http://www.mediafire.com/?nyzmyyomg53