• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini v30 for 5530 -phiên bản tổng hợp!!!

ThanhTungHT

Active Member
oài,thế mà mình tưởng là chỉ cần ném vào rofs2 thôi:Dthanks nhìu

Đúng là chỉ ném vào Rofs2.Nhưng Mod Swype cũ và Mod Swype trên blog của binh24 cho N97 mini V30 bị lỗi... Tách file Swype ở 1 Rofs2 có Swype đúng như File Tap to nhé.Sau đó ném vào là Ok.

taothephong

là sao nhỉ?bên slide unlock có thêm vài file nữa,thế xóa hết các file khác chỉ để các file giống tap unlock thôi à?

ganang1234

bạn giair nén thư muc a Tùng up,tìm xoá hết trong ro2 của mình đi rùi cop side unlock vào là ok!

ThanhTungHT

Active Member
bạn giair nén thư muc a Tùng up,tìm xoá hết trong ro2 của mình đi rùi cop side unlock vào là ok!

Trời ạ ! Ko phải thế mà ~X( .Ý a là down 1 Rofs2 có chứa swype của a về,bên Topic 523x ấy.Sau đó,bung Rofs2 của a ra. Tìm kiếm mấy file giống tên của Mod Tap to phía trên.Rồi cho vào Rofs2 này là Ok.Chú ý đường dẫn của từng file ! Vì a dùng Mod swype của Nokia nên ko tách được hết file ! Xoá đi thì tý máy ko lên nguồn đâu :D

taothephong

Trời ạ ! Ko phải thế mà ~X( .Ý a là down 1 Rofs2 có chứa swype của a về,bên Topic 523x ấy.Sau đó,bung Rofs2 của a ra. Tìm kiếm mấy file giống tên của Mod Tap to phía trên.Rồi cho vào Rofs2 này là Ok.Chú ý đường dẫn của từng file ! Vì a dùng Mod swype của Nokia nên ko tách được hết file ! Xoá đi thì tý máy ko lên nguồn đâu :D
óe,sao k nói sớm,mới JAF thử xong,máy bật chẳng rung luôn chứ lấy đâu lên nguồn@@,rofs2 nào có cũng đc hả a?hay là phải of a mới đc?:D

ThanhTungHT

Active Member
óe,sao k nói sớm,mới JAF thử xong,máy bật chẳng rung luôn chứ lấy đâu lên nguồn@@,rofs2 nào có cũng đc hả a?hay là phải of a mới đc?:D

Ừm.Rofs2 nào cũng được.Nhưng cứ lấy Rofs2 của mình cho chắc ăn @@

ThanhTungHT

Active Member
nhưng e thấy file PopupClock.rsc này bên slide unlock đâu có a?

Trong Rofs2 đó.... Tách từ Rofs2 có chứa Swype. Cái Mod Tap to muốn dùng thì phải sữa cả PopupClock.rsc trong Rofs2 ^^ Nên giờ mún dùng lại Swype thì phải lấy file PopupClock.rsc khác.

taothephong

uh,thì e cũng tách từ rofs2 có chứa slide unlock đây,mà tìm k có file đó.ở bộ slide unlock of a.Bình cũng k có file này mà a@@

ganang1234

hjhj,thế mà e cứ tưởng...;;);;);;) thanks a rất nhiều!!!

ganang1234

hú hú...đã làm xong bản menu 4x4 và side unlock cho ae....đợi tý mình update cho ae ngay nhé....;;)