• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 mini v30 for 5530 -phiên bản tổng hợp!!!

ganang1234

thế nào cũng được mà a! vào phần cài đặt - kết nối là nó tự dò wifi hoặc hoặc bấm vào gần chỗ icon pin ở ngoài homesceen cũng có dò wifi a a.!

SunshineVietNam

@ ThanhTungHT: Thế là ko có mod Tap to unlock nào mà fix được lỗi dòng chữ profile và ngày tháng cân ở giữa hả ThanhTung :|

ThanhTungHT

Active Member
@ ThanhTungHT: Thế là ko có mod Tap to unlock nào mà fix được lỗi dòng chữ profile và ngày tháng cân ở giữa hả ThanhTung :|

Ko đâu bạn ! Mod Tap to unlock là tách + Fix từ C5-03 sang mà.Bên C5-03 nó cũng lệch như thế :-??

minhthang772

tại tôi muốn thay nhạc chuông trong đó rồi chỉnh cho nó mặc định mà ko biết chỉnh chổ nào hết

taothephong

cái này ông phải thêm nhạc chuông mình thích ở resource/ data/ sound/ digital,k thích thì xóa bớt mấy nhạc chuông đi.còn mún thay thì vào private\10202be9\101F8798.txt thay nhạc chuông là ở mấy dòng có đuôi định dạng là mp3 hoặc gì gì đó.tùy nhạc:D

hungdaica1

anh em nào test thử chưa.pin có bền hơn bản đứa con lai của đaituongquan không.

hungdaica1

bản này có lỗi là chụp anh bằng cảm ứng không được.effect không được đẹo cho lắm.pin thì mình vừa test chưa biết có bền không.

ganang1234

bản này có lỗi là chụp anh bằng cảm ứng không được.effect không được đẹo cho lắm.pin thì mình vừa test chưa biết có bền không.
uhm,mình quên mất,để sẵn mod ra rùi nhưng ko add vào;;) bạn qua topic a bunrieucua lấy mấy mod fix cho vào là oke!!! nhưng mình toàn chụp bằng phím cứng lên ko dùng cảm ứng mấy!!!;;) effect mình để thế cho nhanh bạn thích effect j có thể cho thêm dễ mà!!! thanks bạn đã góp ý=D>

hungdaica1

nhưng mình cảm giác vẫn chậm bạn à.mặc dù tắt hiệu ứng đi rồi.với lại cảm ứng có vẻ không mượt lắm.mình đang tesr.bạn dùng pin được mấy ngày.mình chưa nghiên cứu về mod fw.hi