• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 phiên bản MỪNG XUÂN MỚI by Ntv_79 cập nhật ngày 25.01.2011

Thangnd31082

Uh ! Làm sớm rồi chia sẻ cho các mem ! Đang chờ bản Fix đó !
Nhớ có bản cook nào đó của Vip nào đó ram 79~80MB lận ! Không biết có hồi tưởng lại được nó ở bản này không nữa !
À mà có cái theme mứng năm mới thì share trước cho anh em nhỉ !

Ntv_79

Uh ! Làm sớm rồi chia sẻ cho các mem ! Đang chờ bản Fix đó !
Nhớ có bản cook nào đó của Vip nào đó ram 79~80MB lận ! Không biết có hồi tưởng lại được nó ở bản này không nữa !
À mà có cái theme mứng năm mới thì share trước cho anh em nhỉ !

Hic, 80 là 5k8 rồi, không hiểu sao N97 kịch kim chỉ được khoảng 70 và giờ ko thể làm lại được. Giờ chỉ làm được trên 67M tí thôi. Theme thì share cả 1 topic bên THEME rồi mà.
Topic Theme Chúc mừng năm mới mod by Ntv_79

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

hehe , vậy là trong hum nai sẽ có bản #12 dể test rùi , tk pác Ntv trước , à pác tích hợp lun cái nokia notification vào lun di , mình thấy cái dó nhìu người xài , cũng cần lắm

Ntv_79

hehe , vậy là trong hum nai sẽ có bản #12 dể test rùi , tk pác Ntv trước , à pác tích hợp lun cái nokia notification vào lun di , mình thấy cái dó nhìu người xài , cũng cần lắm

Đêm qua làm muộn quá, sáng dậy muộn không kịp copy mang đi. Để tối up. Mình nghĩ mấy phần mềm đó để ngoài cho tiện cập nhật. Nếu ai thích bung ra rồi ném vào thôi, mình sẽ để trống một khoảng để mọi người tự đưa vào. Mình chỉ tích hợp mấy cái PM mà chức năng đơn giản, hữu ích và chắc sẽ chẳng cập nhật gì nữa thôi.

e chờ bản cook của bác :D

Tối nhé, ok lắm, giờ đang tranh thủ cài phần mềm đây.

minhtrinhthanbi

Mình vừa flash xong nhưng phải gỡ bỏ, khi kiểm tra không thấy thư mục R, System và phần phát nhạc nó chỉ tìm trong ổ E không tìm trong ổ F (thẻ nhớ ngoài) dù mình tạo thư mục Music, nhưng vẫn Thank Ntv_79.

Ntv_79

Mình vừa flash xong nhưng phải gỡ bỏ, khi kiểm tra không thấy thư mục R, System và phần phát nhạc nó chỉ tìm trong ổ E không tìm trong ổ F (thẻ nhớ ngoài) dù mình tạo thư mục Music, nhưng vẫn Thank Ntv_79.

Bản đó chưa có roompathcher nên bạn phải cài thêm và apply open4all thì mới thấy các folder hệ thống. Cảm ơn bạn đã ủng hộ!

KjDBun

Đang up nè! Chờ chút nhé. Mạng lởm, chậm như rùa, load mấy cái ảnh mà còn mãi chưa xong!

mà xem cỏ thể mod cái tắt rung khi khóa phím mở phím khôg. mấy cái đấy e chỉ chạy trên 5k8 trở xuống còn con N97 thì e chịu :-< :-<

Ntv_79

Làm Sao Thêm Cảm ứng Rung hoặc tiếng khi trượt như HD
Cài phần mềm. Cái mặc định tích hợp chỉ là đơn giản nhất!
mà xem cỏ thể mod cái tắt rung khi khóa phím mở phím khôg. mấy cái đấy e chỉ chạy trên 5k8 trở xuống còn con N97 thì e chịu :-< :-<
Up rồi nè, nhưng mạng không chơi được. Nãy giờ mới được mấy cái ảnh! Làm topic mới rồi nhé >

CFW#12 iOs4 style by Ntv_79

Chỉnh sửa cuối: