• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

hellkul

camera 3.mb :| , chụp phím cứng ko dc , chắc fxi xong up 5233 lên cho các bạn lun wa'

hellkul

cái len sì kép trong music bị đè nữa, ko tài nào fix dc cái gì hết anh nghia ơi, bung rofs ra xong repack là lỗi, lỗi khởi động chớp-chớp-ngủm :)

menkute888

tớ vừa test cho x6-rm 599 xong.nói chung là ngon.mà còn thiếu cái dịch vụ sim nữa.hi

congtutrensan_9x

tớ vừa test cho x6-rm 599 xong.nói chung là ngon.mà còn thiếu cái dịch vụ sim nữa.hi

mình để ẩn đi thôi chứ không phải là xoá. bạn dùng suite creater hoặc tweaks để tắt ẩn dịch vụ sim đi. tại vì mình thấy không dùng gì đến cái đó cho trẻ con nó nghịch lại mất tiền oan xong dịch vụ nó gửi tin nhắn rác đó

menkute888

mình để ẩn đi thôi chứ không phải là xoá. bạn dùng suite creater hoặc tweaks để tắt ẩn dịch vụ sim đi. tại vì mình thấy không dùng gì đến cái đó cho trẻ con nó nghịch lại mất tiền oan xong dịch vụ nó gửi tin nhắn rác đó

mình dùng cả 2 cái suite creater hoặc tweaks để unhinde mà ko có chữ SIM Sever ý.hj có cách nào nữa ko vậy bạn
ak mà cài đặt belle xong thì cái killme ko chạy đc ấn vào cứ trơ ra.hi