• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

congtutrensan_9x

Ức chế quá, mình dùng 5800 hôm qua tắt điện thoại đi ,bật lại các phần mềm bay đi đâu mất .Hôm nay cài lại chạy bình thường từ sáng tới giờ thì hết pin.Sạc đầy ,bật lên các phần mềm lại bay đi đâu mất.Chán quá.

bạn dùng bản CFw của ai thế :D

hellkul

anh cho em hõi, fix dc cái qwerty r ==! ( chơi lun cả bản qwerty N8 của ai đó, down lâu r ) và vấn đề trước h ko dùng bản qwerty này là do khi xài thấy hình như tốc độ cảm ứng nó giảm xuống :(

hellkul

anh cho em hõi, fix dc cái qwerty r ==! ( chơi lun cả bản qwerty N8 của ai đó, down lâu r ) và vấn đề trước h ko dùng bản qwerty này là do khi xài thấy hình như tốc độ cảm ứng nó giảm xuống :(
cứ xem là minh fix xong rồi, chút up link cho 5233 tại anh nghĩa ko có máy test nen, mình fix cho 5233, dùng thử va cho nhận xét nha, nhớ THANKS nữa ^^!~

wanbeytuananh

cứ xem là minh fix xong rồi, chút up link cho 5233 tại anh nghĩa ko có máy test nen, mình fix cho 5233, dùng thử va cho nhận xét nha, nhớ THANKS nữa ^^!~

bạn hellkul ơi, bạn thử bản này cho 5233 chưa thế :)

hellkul

Đã và Đang test
* FIX : camera - sử dụng dc, chụp được bằng phím cứng
fix landscape bị đè trong Music
fix qwerty ( do mod landspcape nên phải fix lại )
xoá icon mnproviderserver ( dư do anh nghĩa quên dell )
xoá bớt 1 vài bài chuông arlam hay gì đấy và hình pucca( hình như làm hình nền gọi ) nhẹ bớt mới cho fix dc ==!
Đừng hi vọng vào mod Lim Dim, ko ích gì, cho 3 bộ lim dim vào cũng ko dc, ko bik apps có dc ko, ai có apps cho xin lun nha!
Link RM-625 - 5233 Fix
Mọi ng` test và cho ý kiến nha , nhớ thanks!!!!!!!!!!!

hellkul

lỗi qwerty thì phải làm thế nào vậy bạn, camera được khắc phục rồi à, mình đang dùng 5230, muốn chuyển qua bản này xem sao
mình rất muốn giúp nhg mà, mình hem có 5230 nên cũng ko bik làm sao, ko bik 5230 có nhg lỗi gì mà chỉ nữa :(

tớ đảm bảo rằng không phải bản của tớ :D

ùm
Mình vừa jaf lại bản này ,vẫn bị thế bạn à.Khởi đông lại máy là các phần mềm cài trên thẻ mất sạch(p/s cố gắng kiểm tra giúp mình nhé,2 lần cài game mất đứt 30k rùi)

tnutidol

bản nào của ông này cũng đều lỗi camera, sửa cách nào cũng ko đc hết, haizz