• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

demngoclan

mình up con 5800, chỉnh sửa lại mấy cái nhỏ.xong là sài good. có điều pin bản này mình sài được có 1 ngày ah.chủ top có cách nào fix pin lâu hơn nữa không.

Anther1991

Mấy bữa nay bận quá chưa flash đc bản này. Một số lỗi ở topic trước, bác nào flash rồi kiểm tra dùm mình coi còn ko:
1. Trình nghe nhạc chỉnh equalizer ko đc
2. Xóa bài trong playlist ko đc
3. Nối cáp rồi dùng Pc suite truy cập 3G ko đc :D:D:D

demngoclan

Mấy bữa nay bận quá chưa flash đc bản này. Một số lỗi ở topic trước, bác nào flash rồi kiểm tra dùm mình coi còn ko:

em jaf bản dành cho 5800 text thử thì cái chỉnh nhạc equalizer và xóa bài hát trong playlist đều ok.còn cái thứ 3 em chưa thử.:D

congtutrensan_9x

em jaf bản dành cho 5800 text thử thì cái chỉnh nhạc equalizer và xóa bài hát trong playlist đều ok.còn cái thứ 3 em chưa thử.:D

chỉnh equalizer bình thường nhé, bạn úp của máy nào. xóa suitte trong máy tính đi cài lại nhé :d

mình up con 5800, chỉnh sửa lại mấy cái nhỏ.xong là sài good. có điều pin bản này mình sài được có 1 ngày ah.chủ top có cách nào fix pin lâu hơn nữa không.
Tùy vào mức sử dụng. Chạy nhiều ứng dụng. 1 ngày sử dụng thoải mái là ok rồi, nửa ngày giống IP mới sợ :)~

Anther1991

chỉnh equalizer bình thường nhé, bạn úp của máy nào. xóa suitte trong máy tính đi cài lại nhé :d

Tùy vào mức sử dụng. Chạy nhiều ứng dụng. 1 ngày sử dụng thoải mái là ok rồi, nửa ngày giống IP mới sợ :)~

5800 pác ợ. Trước đó pc suite xài bình thường, flash bản ở topic trước xong pc suite ko kết nối 3g đc. Sao phải cài lại pc suite =.=

congtutrensan_9x

5800 pác ợ. Trước đó pc suite xài bình thường, flash bản ở topic trước xong pc suite ko kết nối 3g đc. Sao phải cài lại pc suite =.=

mình cũng bị lỗi như thế rồi. Bình thường tớ hay khởi động lại máy là được

hihi1089

a

bác ơi cho e hỏi.mấy cái font đó có tiếng trung không bác. :D.nếu có font belle thì cho e xin nha

hellkul

Ver tiếp theo để như thế này được không nhỉ ?

có gì hot?

demngoclan

có gì hot?

ver tiếp theo đối với 5800 bạn nghiên cứu sao cho pin tăng thêm chút nữa mà độ mượt vẫn nhu ver 10 la good.
Theo cảm nhận của mình sài bản này để ở chế độ 2G lướt wet đọc báo một lúc máy cũng rất nóng, còn 3G thì khỏi nói rùi. Vì thế nên rất hao pin.hihi

congtutrensan_9x

ver tiếp theo đối với 5800 bạn nghiên cứu sao cho pin tăng thêm chút nữa mà độ mượt vẫn nhu ver 10 la good.
Theo cảm nhận của mình sài bản này để ở chế độ 2G lướt wet đọc báo một lúc máy cũng rất nóng, còn 3G thì khỏi nói rùi. Vì thế nên rất hao pin.hihi

uhm`. ver sau sẽ cải thiện lỗi đó :d