• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

Có mod mini cmd chuyển đổi giữa 3 dạng khóa - swipe- tab- none to unlock ko nhỉ bạn

có nếu bạn am hiểu 1 chut về lệnh minicmd. Thực chất mod swipe vs tap to unlock chỉ là lệnh stop và run swipe, tap để đổi cho nhau. Ví dụ kill swipe and run tap . Là chuyển từ swipe sang tap.

congtutrensan_9x

cái đó cài cũng k được, e đọc hướng dẫn thì chỉ có flash lại thôi. Cứ đưa cho bạn ấy nghiên cứu

cũng cài được. S-clear hay belle ghost là minicmd được biếu tấu đi. Kiểu bình mới rượu cũ ý.

Thôi tớ đi ngủ, chúc các thím ngủ ngon. Neptune nơi tình yêu bắt đầu. :))~

wanbeytuananh

có nếu bạn am hiểu 1 chut về lệnh minicmd. Thực chất mod swipe vs tap to unlock chỉ là lệnh stop và run swipe, tap để đổi cho nhau. Ví dụ kill swipe and run tap . Là chuyển từ swipe sang tap.

thế e muốn đổi giữa swipe và non ( không tab) to unlock có đc ko ạh

rylthanhhai

Nghĩa hay ai có từ điển nào tra đc Việt- Anh mà ko phải kết nối mạng ko share mình với :)