• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

Radium

Moderator
ai giúp em chỉnh làm sao có cái khung màu đỏ như trong hình với... thanhs nhiều

cái đó là Homescreen Widget thì phải. chỉnh trong theme nha

5k9

Cập nhật cho máy 5530

Khi nào update v11 cho 5530 đây NGhĩa ơi? Mong là bản sau fix hết các lỗi :)

nguyenhai2910

mình thấy 5233 ở pda cũng có nhiều bản ổn định và tốt lắm mà bạn.

Em đang dùng bản belle hoàn hảo của bác ganang1234. Em kết cái Homescreen widget bản này quá. Anh có thể chỉ cho em,để em tự làm được không? Thanks...

KXT1989

bác nào có bộ từ điển gốc theo fw cua nokia dong goi thanh file sis cho em xin với.em đang cần bộ từ diển nhật việt mà tim ko có nên mún co lại từ điển theo máy cua nokia.thanks

maxkyn

Nghĩa ơi bạn fix lại bản cho 5250 chưa

Nghĩa ơi bạn fix lại bản cho 5250 chưa vậy bạn.. Thấy mọi người dùng mà mình nóng ruột thiệt, bạn giúp mình fix bản cho 5250 với..

Wanted_boy187

CFw N97mini,C6 Repack™: Customs, WP7 litte, WP7, WP8, Belle little, Belle Extended by Huy Nghiã.

Ver 11 Update: 13-11-2012

----------------------------------------------------------------------------------------------------
    ™..๑۩۞۩๑—»(¯`·•.Vip Online.•·´¯)«—๑۩۞۩๑..™
-----------------------------------------------------------------------------------------------------

Link for X6 RM-559 Custom .
Link download pass: huynghia
Update 13-11-2012

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

Cho hỏi là mình muốn sửa musicsuite + photosuite thì phải làm như nào bạn . Mình cài SuiteCreator vào sửa thì không được .

congtutrensan_9x

Cho hỏi là mình muốn sửa musicsuite + photosuite thì phải làm như nào bạn . Mình cài SuiteCreator vào sửa thì không được .

edit suite tại 101f4cd2 . dùng suite creator chỉ sử dụng được khi cfw chưa thêm suite. kiểu như là Cfw n97,c6 lần đầu sử dụng