• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

wanbeytuananh

tại e đang mải xem chelsea đá, mà sap up bằng media fire lâu quá, có 5 m mà mãi chả xong, gần 100% thì lại die chứ, hix

wanbeytuananh

link theme đây a ơi, http://www.mediafire.com/?xafzo41h29za181

:D

congtutrensan_9x

tại e đang mải xem chelsea đá, mà sap up bằng media fire lâu quá, có 5 m mà mãi chả xong, gần 100% thì lại die chứ, hix

thấy nick onl, cmt không thấy gì tưởng không cho. Úp host nào cũng được mà. Tv phòng mình hỏng mới đau. Cả tháng về mới bật. Suy ra cái gì lâu lâu không dùng là hỏng. phải đi xếp hình thôi.:))~

wanbeytuananh

thấy nick onl, cmt không thấy gì tưởng không cho. Úp host nào cũng được mà. Tv phòng mình hỏng mới đau. Cả tháng về mới bật. Suy ra cái gì lâu lâu không dùng là hỏng. phải đi xếp hình thôi.:))~

:mad:):mad:) nếu ko có thì quay cũng đc mà ;;)

ah đc rồi nhưng sao tớ cop file minicmd.txt vao c/data rồi chạy minicmd2 ko được ?
bạn làm ơn giúp với,giờ nhìn như mặc định rồi

congtutrensan_9x

ah đc rồi nhưng sao tớ cop file minicmd.txt vao c/data rồi chạy minicmd2 ko được ?
bạn làm ơn giúp với,giờ nhìn như mặc định rồi

bạn làm như hướng dẫn, nếu không được thì bạn xem lại các bước thao tác của mình xem đã sai ở bước nào. Cố gắng lên cái này đơn giản thôi mà

tớ làm như HD mà,nhưng "minicmd2" , ko phải minicmd nhé, click vào thì nó ko có j xảy ra...
đang tự cài = tay :(

wanbeytuananh

icon giống với icon cfw, anh tưởng em dùng theme little.
Radium ơi em xoá icon trong theme wanbeytuananh up ở trên thành theme little cho anh đi. :)~

:( a có thể giải thích icon cfw là gì, theme little là gì đc ko, nãy giờ xem chả hiểu gì >:)>:)

congtutrensan_9x

tớ làm như HD mà,nhưng "minicmd2" , ko phải minicmd nhé, click vào thì nó ko có j xảy ra...
đang tự cài = tay :(

minicmd v2 tên là minicmd2 . Do chỉ có 1 minicmd lên tớ chỉ nói minicmd. Đừng hỏi những câu ngớ ngẩn thế này nhé.

congtutrensan_9x

:( a có thể giải thích icon cfw là gì, theme little là gì đc ko, nãy giờ xem chả hiểu gì >:)>:)

em xem hình ảnh giới thiệu cfw mà không nhận ra à. Mặc định cfw đã có full icon giống như theme em úp ở trên. Theme little là theme không có icon sử dụng icon của icon fw

minicmd v2 tên là minicmd2 . Do chỉ có 1 minicmd lên tớ chỉ nói minicmd. Đừng hỏi những câu ngớ ngẩn thế này nhé.

tai trc' thấy có cả minicmd và minicmd2 cùng 1 lúc ,1 cái là change swype lock vs button , nên tưởng 2 cái khác nhau,cậu giải thik tớ mới bik chứ ,hix
thôi ,setup manual xong rồi ,tks !

congtutrensan_9x

tai trc' thấy có cả minicmd và minicmd2 cùng 1 lúc ,1 cái là change swype lock vs button , nên tưởng 2 cái khác nhau,cậu giải thik tớ mới bik chứ ,hix
thôi ,setup manual xong rồi ,tks !
Sau khi flash 1 minicmd xoá tàn dư, minicmd2 thực hiện chuyển khoá. Sau khi 1minicmd làm nhiệm vụ sau flash nó không còn tác dụng gì nữa. Vậy là thừa 1 cái minicmd không tác dụng gì. Ver sau tớ sẽ tích hợp lệnh s-clear vào. Minicmd sẽ làm nhiệm vụ nữa là dọn rác
2 cái minicmd nhưng nếu biết cách sử dụng lệnh minicmd thì chỉ cần 1 minicmd.