• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

mình dùng nhiều bản của chủ topic rồi mà chưa có bản nào hoàn thiện cả. Ưu điểm là cfw khá đẹp. Con 5800 của mình mới flash bản mới nhất của bạn này thì ko cài đc ttpod, thư viện nhạc có hơn 100 bài mà nó tìm thấy có 85 bài. Dùng uc thì 1 lát nó báo lỗi error write disk gì gì đó mình ko nhớ rõ. Mong bạn sớm fix để có bản cfw hoàn thiện nhất.

mình cũng dùng 5800, chưa gặp lỗi nào như bạn nói nhá.haizz mình không ép bạn phải dùng cfw của mình. Có rất nhiều bản cfw của các cooker khác, hoặc bạn có thể tự làm. Mình gà mà.

GaTuHai

Member
ban Huy Nghia oi, minh down ban 5800 belle update 14-11 vay ma sau khi flash lai la ban custom :O . Bac kiem tra lai dum nha.
oai, hom nay khong the nao bo dau duoc, cac pro thong cam nha
Thanls

Wanted_boy187

X6

Sao dùng ver11 này hay bị báo : " Lỗi đăng ký thẻ Sim " vậy . Phải khởi động lại máy mới có sóng :(

congtutrensan_9x

bản này mình thấy dùng tốt đấy bạn ah

QT full fix for cook 523x nếu dùng themes này thì không thêm được nếu thay themes nhẹ hơn thì cũng phải xoá gần như hết ứng dụng đi kèm. Nói chung là không tải được. Thích anh up bản Qt repack on e N-assassin full 4.7.3 cực tốt

wanbeytuananh

QT full fix for cook 523x nếu dùng themes này thì không thêm được nếu thay themes nhẹ hơn thì cũng phải xoá gần như hết ứng dụng đi kèm. Nói chung là không tải được. Thích anh up bản Qt repack on e N-assassin full 4.7.3 cực tốt

e ko chơi cái QT này :)), nặng máy lắm, ram đã yếu cài vào chạy chậm rì