• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

bạn tích vào ô voice recorder, bấm Back up, rồi bấm Return là được, file tách nó trong folder temp

giờ mới biết vụ này đó. Về nhà mày mò xem sao

mình nghĩ lỗi chỉ xuất hiện ở mấy bản port. Có máy làm thì đã ngon lành rồi. May mà 5530 cũng y chang như 5800 nên fix lỗi đơn giản :D

chỉnh không cần chuẩn. Suitte music mở bằng notepad để ý một tí sửa dễ lắm thay bằng cái gì cũng được. Làm tương tự với photo, video

dongphuongkieu

trình xem ảnh k có mục chỉnh sửa ảnh bạn ơi, radio thì k hoạt động(nhấn vào thì đen thui, thoát ra k dc, nó cứ chạy ẩn qài)... :( mình đag xài ver 11 custom

style144

cfw không bị lỗi nhé. máy tớ hơn 400 tin nhắn đến hơn 300 tin nhắn đi vẫn đọc bình thường. Để tin nhắn lưu trên bộ nhớ máy, dọn rác, đôi khi lưu nhiều tin nhắn bluetooth hoặc mms dẫn tới lỗi đó :D không chữa được thì tạo sao lưu tin nhắn xong hard reset máy. xong khôi phục lại tin nhắn xem sao.

Ờ, có dùng endcleaner dọn, tin nhắn thì save trên ổ E:\ ,ai dám lưu vô bộ nhớ máy:)) ... lúc trước flash nên backup = pc suite, giờ thì thế này :l, đợi ra cfw mới rồi flash lại, nhanh nhóe:))

congtutrensan_9x

Ờ, có dùng endcleaner dọn, tin nhắn thì save trên ổ E:\ ,ai dám lưu vô bộ nhớ máy:)) ... lúc trước flash nên backup = pc suite, giờ thì thế này :l, đợi ra cfw mới rồi flash lại, nhanh nhóe:))

tin nhắn lưu trên máy thì sao.haizz tại sao các phần mềm khuyến khích cài trên bộ nhớ máy. Lưu trên thẻ nhớ, thẻ bị đầy hay lỗi thì chịu cứng :)~

maxkyn

Vậy là 5250 không có cơ hội sử dung CFW này anh Nghĩa

hix chờ mãi mà không có bản dành cho 5250 nơi..... vậy chắc là không có cơ hội dùng rồi

huuduchp

Ai giúp em vụ camera của 5230 với. Với cả hướng dẫn em cài lại từ điển build sẵn của Nokia vào được không ạ? Ghiền bản này quá nhưng bị lỗi này dùng sao được đây? :(

Radium

Moderator
Ai giúp em vụ camera của 5230 với. Với cả hướng dẫn em cài lại từ điển build sẵn của Nokia vào được không ạ? Ghiền bản này quá nhưng bị lỗi này dùng sao được đây? :(

Dictionary

mình muốn thêm lại tùy chọn sửa ảnh với radio hoạt động dc, phải khắc phục sao bạn?

bài trên mình đã đưa mod Radio
Image Editor

phongthan1111

hjhj.bạn bị bỏ wen rùi,hjhj.mình cũng vậy,đợi bản 5230 mà chưa thấy,hjx.đợi lâu lắm rùi