• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

style144

Tình hình là đang dùng bản 5800, mới lưu 260 tin nhắn, vậy mà giờ từ tin 200 trở xuống không đọc được nữa, lỗi cfw hay sao ấy :))

congtutrensan_9x

Tình hình là đang dùng bản 5800, mới lưu 260 tin nhắn, vậy mà giờ từ tin 200 trở xuống không đọc được nữa, lỗi cfw hay sao ấy :))

cfw không bị lỗi nhé. máy tớ hơn 400 tin nhắn đến hơn 300 tin nhắn đi vẫn đọc bình thường. Để tin nhắn lưu trên bộ nhớ máy, dọn rác, đôi khi lưu nhiều tin nhắn bluetooth hoặc mms dẫn tới lỗi đó :D không chữa được thì tạo sao lưu tin nhắn xong hard reset máy. xong khôi phục lại tin nhắn xem sao.

kk anh nghĩa với radium đang thi đua xem ai thank nhiều hơn!!! >:)

nick anh lập sau, với cả đọ với vipmember sao được :p~

Teen_9x_lazy

Bạn ơi, máy mình là Sony Satio U1
Mình muốn thay mod menu cho nó thành 4x4 thì làm thế nào bạn?
Mình muốn máy sử dụng đc những widget của Nokia thì fải chỉnh sữa hệ thông thế nào?
Cuối cùng là phần mềm Snakesoft Adroimenu gì đó sao mình cài đặt thành công mà vào là nó tự out ra vậy?
Mong bạn hướng dẫn giúp cám ơn!!!

congtutrensan_9x

Bạn ơi, máy mình là Sony Satio U1
Mình muốn thay mod menu cho nó thành 4x4 thì làm thế nào bạn?
Mình muốn máy sử dụng đc những widget của Nokia thì fải chỉnh sữa hệ thông thế nào?
Cuối cùng là phần mềm Snakesoft Adroimenu gì đó sao mình cài đặt thành công mà vào là nó tự out ra vậy?
Mong bạn hướng dẫn giúp cám ơn!!!

tớ còn chả biết máy của bạn trông như thế nào, cùng một loại điện thoại nhưng chạy OFW vs CFW chỉnh menu cũng theo cách khác nhau rồi :)~
menubar của X6 cứ linh tinh thế nào ý
Ram ~57M lúc mới khởi động - ngon :-?

bản này ram khởi động 60~ Mb nếu không chạy belletop bar với extra button Ram ổn định 58mb~
:)) đương nhiên là mình thank nhiều hơn rồi Thanks: 1,979 =))

chuẩn chuẩn chuẩn không phải chỉnh ::p~

huuduchp

Với cả em lỡ up lên 51.6.002 rồi, giờ không biết xuống như nào? Bác làm giúp em v11 cho FW đó thì tốt quá :-s

huuduchp

Cho em hỏi thêm một chút: Phần update fix menu có thư mục Private thì làm gì với nó ạ?