• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cfw N97mini,C6 WP7 litte, WP7, WP8, Belle little, Belle Extended by Huy Nghiã.Ver12

YinYang

Active Member
Mình dùng 5800 chả có nhẽ. mình test rồi mới up lên mà. flash bản này đi mình test hẳn 1 tuần rồi nhá :p~

Cả năm nay mình chưa flash lại máy lần nào. Lần này bị lỗi nên flash của bạn. Chắc là do máy mình thôi. Kệ đi

wanbeytuananh

Mình dùng 5800 chả có nhẽ. mình test rồi mới up lên mà. flash bản này đi mình test hẳn 1 tuần rồi nhá :p~

Mã:
http://www.4shared.com/office/JdRvLK-W/10282EDC_3.html
Cho vào sửa lỗi camera 523x tăng độ nét luôn :)~

a ơi, flash xong cho vào cũng đc chứ :D

wanbeytuananh

tuyệt vời a ah, ko phải fix lỗi gì kả, e dùng 5230 camera nét căng luôn. Hiệu ứng nhẹ nhàng và mượt, loa to nghe nhạc sướng, theme icon độc mà mới lạ, :D, chỉ có điều ko có phím key lock cũng hơi bất tiện, hj, thank a nhiều!

congtutrensan_9x

tuyệt vời a ah, ko phải fix lỗi gì kả, e dùng 5230 camera nét căng luôn. Hiệu ứng nhẹ nhàng và mượt, loa to nghe nhạc sướng, theme icon độc mà mới lạ, :D, chỉ có điều ko có phím key lock cũng hơi bất tiện, hj, thank a nhiều!

em cài thêm phần mềm easy key lock vào là được mà :p~

wanbeytuananh

vâng. À mục Clsys của e ko có bin a ah, e chỉ thấy install và uninstall thôi. mình tự tạo mục bin đc ko nhỉ, e cài belle full bằng tay mà :p

Nowellcome

Uầy ngon.trưa đi làm về test luôn.chờ ver 11 nay cho 5230 lâu lắm rùi. Thank a nghĩa nhiều nhé :D

longnaga

cám ơn anh nhìu nha em chưa cook nhưng nhìn cũng thích hì mong anh cho ra nhiều bản hay hơn nữa

whitesmile

bản cho 5230 rất mượt, icon, font đều rất đẹp. :D
à gửi cho e link soft music key với. e toàn dùng dz music key nên k tìm đc bản music key nào cả :|

Nowellcome

anh nghia cho e xin kai them tren hinh voi :D
ban 5230 chay good lam anh a.
thank anh nhieu =D>

Viết có dấu đầy đủ nha bạn!

Last edited by a moderator: