• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cfw N97mini,C6 WP7 litte, WP7, WP8, Belle little, Belle Extended by Huy Nghiã.Ver12

congtutrensan_9x

uh, mà trong mở rộng mình chỉ có minicmd2 thôi, k có minicmd. kick vào minicmd2 thì nó báo "Đã.đổi.sang.dạng.mở.khóa TapUnlock"

là minicmd2 đó. Xoá thư mục data trên thẻ nhớ đi rồi hard reset hoặ flash lại nhé

phongthan1111

bản cho 5230 rất mượt, icon, font đều rất đẹp. :D
à gửi cho e link soft music key với. e toàn dùng dz music key nên k tìm đc bản music key nào cả :|

bạn dùng bản core j,minh up fw mà ko được,ko khởi động được

Nowellcome

A nghĩa ơi.có cách nào chỉnh sửa kích thước icon trong menu được ko anh nhỉ?chỉ dùm e vs.e cài mod menu 4x4 nhưng mà kái icon nó to quá nhìn xấu èo ạ :(

duongkk

bạn ơi. Mình đang dùng 5230 V51.6002 mình muốn dùng fw này có côk đc k bạn. Nếu k bạn có thể copy nguyên bản qua v516002 giùm tớ đc k bạn? Thanks!

wanbeytuananh

bạn ơi. Mình đang dùng 5230 V51.6002 mình muốn dùng fw này có côk đc k bạn. Nếu k bạn có thể copy nguyên bản qua v516002 giùm tớ đc k bạn? Thanks!

dùng rất mượt bạn nhé, mình đang dùng core 51.6.002 đây

duongkk

dùng rất mượt bạn nhé, mình đang dùng core 51.6.002 đây

bạn ơi. Nghia là dùng core v51.600.2 của binh24 cũng đc hả. Cho tớ xin link core cua bạn đi. Mà cho tớ hỏi. Cái phần mềm menubar nó chỉ ấn đc 2 nút ngoài cùng thôi à. Mấy nút như " xem ưd ẩn" và hìh kính nút ấn vào k thấy gi?

Nowellcome

bạn ơi. Nghia là dùng core v51.600.2 của binh24 cũng đc hả. Cho tớ xin link core cua bạn đi. Mà cho tớ hỏi. Cái phần mềm menubar nó chỉ ấn đc 2 nút ngoài cùng thôi à. Mấy nút như " xem ưd ẩn" và hìh kính nút ấn vào k thấy gi?

cứ dùng core binh24 ý.

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator

cái nút hình kính lúp bạn phải cài xplore nó mới hiện, xem ứng dụng ẩn là jbaktaskman

duongkk

cái nút hình kính lúp bạn phải cài xplore nó mới hiện, xem ứng dụng ẩn là jbaktaskman

bạn ơi. Hình như có lỗi ở phần mềm menubar. Thế này nhá. Tớ flast xong rồi cài win8 bình thườg. Sau đó mở menubar ra đặt chạy ẩn. Nhưg chỉ ấn đc 2 nút là menu và sắp xép ở HS còn biểu tượg xem ứng dụng chay ẩn và khóa fím vs cái kính núp k hiện tuog gì khi ấn vào. Sau đó tớ cài operamini, explore, isms thì ấn vào biểu tượg chạy ẩn nó lại ra operamini. Kái kính núp ấn vào nó ra explore, ấn vào khoá fím thì nó mất hết biểu tượg tự độg thoát menubar. Bật lại phần mem k đc. Reset may sau ấn vào biểu tuog khóa fím lại bi thế. Phải làm tn vay b. Cho t xin mấy link cần thiết cho chắc.

congtutrensan_9x

từ bên trái qua cái hình cửa sổ là operamini, kính lúp là x-plore, hình cái khóa là easy key lock. Bạn có thể sửa theo ý thích

easy keylock