• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

ý muốn nói là anh có thể chỉ cho em ko vì em quen tải nguyên bộ về bỏ zô flash thôi còn lúc cho 3 file này vào flash thì nó báo lỗi hình như thiếu mấy file gì gì đó
thiều file gì chứ, cú google.com rồi kím " flash fw = 3 file hay 2 file, done !!!!!

Jay_Chou

Active Member
ứng dụng ý bị lỗi chứ máy đã được hack rồi mà

nhỡ app đấy đã được signed bằng key khác thì vẫn bị lỗi chi phối chứng chỉ. kể cả máy đã hack. đâu có khác gì ứng dụng bị hỏng đâu. bó tay.

congtutrensan_9x

nhỡ app đấy đã được signed bằng key khác thì vẫn bị lỗi chi phối chứng chỉ. kể cả máy đã hack. đâu có khác gì ứng dụng bị hỏng đâu. bó tay.

thì nói hỏng cho nhanh. Công sign lại thà lên google tìm cho nhanh. Apps tớ sưu tầm cái hay dùng cho ae dùng thôi

Jay_Chou

Active Member
thì nói hỏng cho nhanh. Công sign lại thà lên google tìm cho nhanh. Apps tớ sưu tầm cái hay dùng cho ae dùng thôi

tớ hỏi xem đã Signed chưa chứ chưa chắc nó hỏng. :|. app hỏng mà cậu chưa test đã up à? :|. nếu hỏng thì lý do của nó là đã Signed trên key máy khác. tớ trả lời rõ chứ không trả lời hỏng mà không biết lý do? OK?

OishiSnackCua

[/QUOTE]Lỗi khác tên với core bạn chỉ cần lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn ppm.[/QUOTE]
không được bạn ơi...mình flash xong thì man hình bị sọc khởi động rồi tắt, vài lần cái mất luôn.
nhìn ver này đẹp mà flash k được rồi...tiếc quá...T_T
À...bạn có thể cho mình mấy file để sửa lỗi font không? (các kí tự Belle á)
Dùng font nào cũng bị lỗi...
mình không biết sửa...tks nhiều

congtutrensan_9x

Lỗi khác tên với core bạn chỉ cần lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn ppm.
không được bạn ơi...mình flash xong thì man hình bị sọc khởi động rồi tắt, vài lần cái mất luôn.
nhìn ver này đẹp mà flash k được rồi...tiếc quá...T_T
Dùng font nào cũng bị lỗi...
mình không biết sửa...tks nhiều[/QUOTE]

xem lại đi chứ. mọi người vẫn jaf được mà bạn. Đừng để mọi người cho là gà ;))

Dùng font nào cũng bị lỗi... phải edit symbol bạn à

Chỉnh sửa cuối:

OishiSnackCua

Lỗi khác tên với core bạn chỉ cần lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn ppm.
xem lại đi chứ. mọi người vẫn jaf được mà bạn. Đừng để mọi người cho là gà ;))
Umk...để mình làm lại thử..làm phiền bạn quá!!! mình cũng không rành lém...
Trời...mình k biết edit symbol rồi...thôi để mình flash FW of bạn lại...k bị lỗi!!! tks nhiều nha...
Mình đang cài V51.6.002 vậy mình flash là core v51.6.002 hay core or file rofs2...

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

cái fw này reset lại vài lần hết nhận nhạc ở music rồi, thấy có foder sound files trong thể nghi nghi, chép vào sound-digital thì đọc, ai cho hõi sao kì zậy, có cách nào cho đọc lại ở music ko????????

congtutrensan_9x

Trời...mình k biết edit symbol rồi...thôi để mình flash FW of bạn lại...k bị lỗi!!! tks nhiều nha...
Mình đang cài V51.6.002 vậy mình flash là core v51.6.002 hay core or file rofs2...

dowm cả thì mới flash được chứ
cái fw này reset lại vài lần hết nhận nhạc ở music rồi, thấy có foder sound files trong thể nghi nghi, chép vào sound-digital thì đọc, ai cho hõi sao kì zậy, có cách nào cho đọc lại ở music ko????????
đã mod mặc định quét nhạc tại e:/sounds/digtal muốn quét tại e:/music thì phải thay mod . Không có thể chỉnh theo đường dẫn private 10202be9 101ffcd2

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member

flash 2 file core và rofs2 cũng được. cậu không quen thì down tất.

congtutrensan_9x

flash 2 file core và rofs2 cũng được. cậu không quen thì down tất.

flash 2 file hay bị lỗi do khi flash không chọn format factory. Hoặc jaf không thể tiến hành format. Nhất là mod belle rất dễ bị lỗi . Rất nhiều anh em gọi điện báo lỗi nhưng chỉ hard reset là hết lỗi. Vậy nên tớ khuyên anh em tốt nhất là jaf với all core. Flash 2 file trong ổ c có mod từ trước thì tỉ lệ dead phone màn hình chấm kiểu mất nguồn là rất cao.
Tớ lấy ví dụ để font không hỗ trợ symbol belle trong mục resource/fonts trên ổ c hay e f . Dead phone mặc dù log jaf báo done

Jay_Chou

Active Member
flash 2 file hay bị lỗi do khi flash không chọn format factory. Hoặc jaf không thể tiến hành format. Nhất là mod belle rất dễ bị lỗi . Rất nhiều anh em gọi điện báo lỗi nhưng chỉ hard reset là hết lỗi. Vậy nên tớ khuyên anh em tốt nhất là jaf với all core. Flash 2 file trong ổ c có mod từ trước thì tỉ lệ dead phone màn hình chấm kiểu mất nguồn là rất cao.
Tớ lấy ví dụ để font không hỗ trợ symbol belle trong mục resource/fonts trên ổ c hay e f . Dead phone mặc dù log jaf báo done

tớ flash 2 file không bị lỗi. trước dùng bản ông Tùng cũng chả sao nhé. bản của cậu tớ không test. bản người khác 2 file vẫn bình thường!.

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

tớ flash 2 file không bị lỗi. trước dùng bản ông Tùng cũng chả sao nhé. bản của cậu tớ không test. bản người khác 2 file vẫn bình thường!.

ùm tớ chỉ muốn tránh lỗi cho anh em người biết thì không sao chứ không rành lắm lại cho là cfw bị lỗi

Khoaaaa

Active Member
Ôi up nửa hả,thấy bản test final của 5800 ổn nên cài một đống app,game,chỉ tổ ram tụt khá kinh thôi,bản này thay đổi gì lớn vậy bác

onehithp

bản belle sử dụng selector box belle
Mấy cái icoin to đùng xấu quá bạn ơi. edit lại được không ban????????????

bản belle sử dụng selector box belle
Mấy cái icoin to đùng xấu quá bạn ơi. edit lại được không ban????????????

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

hellkul

Ôi up nửa hả,thấy bản test final của 5800 ổn nên cài một đống app,game,chỉ tổ ram tụt khá kinh thôi,bản này thay đổi gì lớn vậy bác
lần trước có đọc top kia hem, top này là ver 3;)) bản hoàn thiện nhất :) bản này kèm theo QT, python , overlock ...

lần trước có đọc top kia hem, top này là ver 3;)) bản hoàn thiện nhất :) bản này kèm theo QT, python , overlock ...

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator: