• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

whitesmile

bản custom có bị lỗi camera k bạn?
mình ấn tượng bản của bạn ở chỗ pin trâu :))

hellkul

5233 vẫn bị camre phải thủ công thôi, bản này cài thêm python dc hem nhỉ ^^! cài xpressSketch lỗi thiếu python runtime

whitesmile

flash bản custom cho 5230 xong thấy báo lỗi j j đó. xong vào thì cài đặt, thay đổi ngôn ngữ thì bị đơ máy :|

maskshot

Member
mình k vào đc setting-phone khi vào thì toàn bị đơ và reset lại máy... vào camera thì k thấy chỗ setting để chỉnh như b nói... mình test bản bell- 5233...

congtutrensan_9x

mình k vào đc setting-phone khi vào thì toàn bị đơ và reset lại máy... vào camera thì k thấy chỗ setting để chỉnh như b nói... mình test bản bell- 5233...

bạn đọc kỹ topic trong mục belle có hướng dẫn đầy đủ.
flash bản custom cho 5230 xong thấy báo lỗi j j đó. xong vào thì cài đặt, thay đổi ngôn ngữ thì bị đơ máy :|

bạn hard reset máy giúp mình

Last edited by a moderator:

hellkul

đầu tiên phải cài 1 theme đã, chọn theme đó rồi mới vào được set-phone, trong đó vào phần set app j đó, kéo xuống có camera, bấm zo, chọn image, chọn lại 2mb là ok

Dragon459

Manager
để em hỏi lại anh thắng nếu được anh đen topic giúp em không sao đâu. Chắc mọi người cũng thông cảm cho ý mà.

A đã gộp lại và đưa bài viết mới của em lên #1 để bảo toàn số lần thanks của em. Như thế là ổn thỏa mọi việc rồi. Hi vọng topic tiếp tục phát triển tốt đẹp và đúng quy định của diễn đàn.

whitesmile

bạn hard reset máy giúp mình
ok rồi bạn ạ. có lỗi j mình thông báo sau. mình đang vọc chờ EURO :))
chúc topic đông vui, mem vào cm lịch sự :D
mà bạn ơi, bản custom 5230 phần camera vào bị hiện lỗi, mình k vào được phần cài đặt để khắc phục lỗi như trên #1 của bạn đc. giúp mình với

hellkul

ok rồi bạn ạ. có lỗi j mình thông báo sau. mình đang vọc chờ EURO :))
chúc topic đông vui, mem vào cm lịch sự :D
mà bạn ơi, bản custom 5230 phần camera vào bị hiện lỗi, mình k vào được phần cài đặt để khắc phục lỗi như trên #1 của bạn đc. giúp mình với
xin chi tiết hơn nào, vào cài đặt không được là như thế nào, nói chung chung wa'

whitesmile

xin chi tiết hơn nào, vào cài đặt không được là như thế nào, nói chung chung wa'
tức là vào camera hiện lên xảy ra lỗi hệ thống, khởi động lại máy.ấn thế nào cũng k được ấy

minhthang772

Mấy bạn ai thử 5530 chưa mình xin chút ý kiến nha, tại đang xài mà lỡ cài đống sofs

hellkul

tức là vào camera hiện lên xảy ra lỗi hệ thống, khởi động lại máy.ấn thế nào cũng k được ấy
nếu bạn jaf belle thì cài 1 theme rồi chon theme đó, custon thì khỏi, xong vào setting->phone->app sett->camera->image->dòng đầu tiên chọn 2mb ( chất lượng ảnh )

alo sao ai xoá cmt của em rồi, tối onl = điện thoại hem đánh có dấu được cũng xoá sao , huhu

ah nghĩa có file fix camera em không chụp = phím bên hông được ( lỗi cũ chắc do chiều hôm wa :)) ) có file nào ném zo máy lun càng tốt vs cho em hướng dẫn lun, còn ném zo rofs thì chịu jaf thôi =='

Điện thoại s60v5 hỗ trợ gõ dấu rất tốt. k có chuyện k gõ dấu được
Lưu ý cách viết bài

Last edited by a moderator:

whitesmile

nếu bạn jaf belle thì cài 1 theme rồi chon theme đó, custon thì khỏi, xong vào setting->phone->app sett->camera->image->dòng đầu tiên chọn 2mb ( chất lượng ảnh )

alo sao ai xoá cmt của em rồi, tối onl = điện thoại hem đánh có dấu được cũng xoá sao , huhu

mình làm như bạn nhưng vẫn k khá hơn tý nào.bây giờ màn hình máy khi vào camera trở nên nhấy nháy giữa chụp ảnh vs cái thông báo lỗi ấy

hellkul

mình làm như bạn nhưng vẫn k khá hơn tý nào.bây giờ màn hình máy khi vào camera trở nên nhấy nháy giữa chụp ảnh vs cái thông báo lỗi ấy
jaf lại lần nữa xem sao ^^!

whitesmile

mình thử cả custom vs bele rồi.vẫn bị nthế thôi, có khi phải down soft về chụp tạm thôi.vs lại nhiều lúc máy hay bị đơ, để 1 lúc tự khởi động lại máy.bản cho 5230 có mỗi 2 lỗi lớn đó thôi, còn mấy cái lặt vặt dùng mod là ok r.dù sao bản này khá ổn, fix được camera thì tuyệt.tks chủ thớt :))

hellkul

bản này tốt chứ, hôm wa speed go 600 hôm nay 1k chả hĩu sao =)), ram cao, bản của mình bị ko chụp = phím cứng được vs có cái mnproviderserver chả bik nó là cái j, xoá trên máy ko dc =='

OishiSnackCua

mình test bản này thì thấy thêm lỗi ở chổ:
+ k bật rompatcher khi khởi động lại máy
+ thanh [Option.............Exit] khi vào Media thì đè lên thanh [Option................Back]
Chủ thread xem lại xem sao...