• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

ax, up hình chi zậy trời, sao ko để có hết rồi hãy up, up mỗi 5800 ==' tưởng nói up hình thôi link die chứ
p\s, cái mod anh gửi em n8 lanscape..... bỏ vào thì sửa dc menu đè, như menu thành 3x4, phải bỏ mod zo ==

congtutrensan_9x

ax, up hình chi zậy trời, sao ko để có hết rồi hãy up, up mỗi 5800 ==' tưởng nói up hình thôi link die chứ
p\s, cái mod anh gửi em n8 lanscape..... bỏ vào thì sửa dc menu đè, như menu thành 3x4, phải bỏ mod zo ==

hay a rút link lại nhé. Tưởng em đang test ofw. Anh tưởng em cũng dùng menu 4x3 2x6. Anh làm fw xong anh làm core luôn

hellkul

ak, hôm qua test cái cfw của palikon, menu 4x4 mà bự, 4x4 là 16 icon, bình thường thì dư 1 hàng ở dưới, còn của nó ko dư hàng nào==, anh xem như thế nào chỉ em với, thích như vậy hơn, nhìn như cái màn hình nó bự hơn ;))

congtutrensan_9x

ak, hôm qua test cái cfw của palikon, menu 4x4 mà bự, 4x4 là 16 icon, bình thường thì dư 1 hàng ở dưới, còn của nó ko dư hàng nào==, anh xem như thế nào chỉ em với, thích như vậy hơn, nhìn như cái màn hình nó bự hơn ;))

dễ thôj mà. Làm thế icon lại nhỏ đi, anh thấy 4x3 2x6 là đẹp nhất. Mod menu mình chỉnh được mà.
bản 4 bao h có cho 5233 hả bạn
mình không dám nói trước tại dạo này mình bận quá. Mình sẽ gắng sớm nhất có thể.

Trung em úp link cái mod menu n8 sửa lỗi trùng menu anh gửi cho em lên cho anh em nào bị lỗi thì sửa. Anh đang không trên máy tính.

Chỉnh sửa cuối:

Vuanhcute

bạn ơi chiêu nãy mình flas bằng jaf cho con 5800 của mình mà ko dc bạn à khi chạy thì thiếu mất 1 đèn đó là đèn PPM tại sao vậy nhỉ khi thay V20>V05 thì đèn PPM lại sáng nhưng vẫn không flas dc

hellkul

bạn ơi chiêu nãy mình flas bằng jaf cho con 5800 của mình mà ko dc bạn à khi chạy thì thiếu mất 1 đèn đó là đèn PPM tại sao vậy nhỉ khi thay V20>V05 thì đèn PPM lại sáng nhưng vẫn không flas dc
kéo thả file rofs vào cái đèn đó, chọn ppm rồi flash
, ko cần đổi tên cũng dc

Vuanhcute

bạn ơi giúp mình với khi mình tải link của bạn về mình đã hoan tất các bước rồi khi mình bắt đầu flas bằng jaf thì nó báo như thế này
searching for phone...found
reading SW version...error reading rap ver
bạn nhiều kinh nghiệm giúp mình với mình chạy mấy lần rồi vẫn ngon lành mà ko biết lần này sao lại bị như vậy mình cũng đã fomas bằng 4 ngón rồi mà vẫn không được

dongphuongkieu

Ý mình là phải xóa những file nào trong rofs2, vì mình xóa 1 hồi ko vào trình xem ảnh dc! và còn xái phần quản lí năng lượng nữa :(
ùi làm thế nào để góc dưới bên trái khi bạn chụp ảnh, nó là 9999 chứ ko phai 3444, mình chuyển qua lưu trữ ở ổ E ùi muk vẫn vậy (máy mình là x6 16g, bản cfw cũ của mình chụp hoài nó cũng chỉ 9999). bạn nâng cấp chất lượng hình ảnh trong cài đặt lên In 5M dc hok?
Bản cfw của bạn là hoàn hảo, mình chỉ mún bổ sung thêm tí này để hoàn thiện hơn thui! tks bạn

Dragon459

Manager
sorry mod em lỗi gì ^^! em mem mới, đang giúp chủ top test máy , thấy lỗi nên bảo bạn kia đừng jaf nếu là 5233

Lỗi spam bài viết. Lỗi này đã nhắc nhở rất nhiều lần ở các topic rồi. Hãy xem lại xem đã bao nhiêu lần nhắc nhở về vấn đề này. :|
Tất cả các Comment liền nhau hoặc thì hãy viết chung vào 1 bài viết thay vì vài comment ngay sát nhau

MinhThang

Manager
sorry mod em lỗi gì ^^! em mem mới, đang giúp chủ top test máy , thấy lỗi nên bảo bạn kia đừng jaf nếu là 5233
còn phía trên là em mún nói với chủ top em đã jaf nhưng máy không lên, sa lại sai quy định ạ?

Em nên dùng chức năng QUOTE+ cho 1 loạt bài cần trả lời tại 1 thời điểm, không nên cứ 1 câu hỏi lại phải làm 1 bài vừa mất công vừa sai qui định, thường là các Forum khác nếu post bài liên tục liền kề trong khoảng thời gian 10 phút, thì các bài đó đều tự động gộp lại thành 1 bài.
PV không quan tâm đến thành viên của mình có bao nhiêu bài viết? Mà chỉ quan tâm bài viết của thành viên có chất lượng hay không mà thôi.
Chúc em vui vẻ khi tham gia PV.