• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

cuongvt112

sao mình dùng được mầy tiếng, tự nhiên mất belle bar. Khởi động lại điện thoại thì lại được. Không biết có phải lỗi không ? ? ?

Binkutebin

mình dùng siscontent bung 1 app ra thấy có mấy folder sau:private,sys,system và c-private,c-sys.3 folder đầu thì quăng vào rofs2 oy kòn 2 folder c-private,c-sys mình đang ko biết quẳng vào đâu.ai biết chỉ giáo giùm mình với.

Binkutebin

hix.hog có ai gjúp mình được ak?

Tải cái này Bỏ vào c/sys/bin.ai biết mở cái gì ra để thấy đường dẫn c/sys/bin chỉ mình với

Radium

Moderator
bạn nói rõ xem là app j. K phải cái nào cũng cho vào rofs2 đc đâu :)

sirate

Cho mình hỏi link nào của 5800 là cập nhật và fix bug đầy đủ nhất , mình thấy ở trên 3 link mà chẳng biết down cái nào . Thank bạn !!

mrvan90

bản cho c506 là thế nào vậy bác nó chỉ thêm cái hs flash là 5 cái hs orange thôi mà
dùng ngôn ngữ tv còn nhìu lỗi chữ lắm
mong bác sửa dùm đi :D

congtutrensan_9x

bản 4 này dùng core của bạn hay của binh24 hả b

bạn tải core ở cuối topic nhá. core nào cũng được miễn là phù hợp với rofs2 bạn tải về.

Chú ý đã có :

Phiên bản 4 final Belle full For 5800 RM-356 fix ^^!~

Phiên bản 4 final Belle full For 5233/5232/5228 RM-625 ^^!

Phiên bản 4 final Belle full For 5250 RM-684 ^^!~

Phiên bản 4 final Belle full For X6 RM-551^^!~

Phiên bản 4 final Belle full For X6 RM-559^^!~

Phiên bản 4 final Belle full FOR 5530 RM-504 ^^!~