• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

longtrai

bản v4 cho 5530 ko flash đc, mình đổi tên rồi flash với core của bĩnh24 nhưng ko đc

flash xg khời động lại máy thì màn hình trắng fau, sau đó ngúm luôn

Chỉnh sửa cuối:

hellkul

đang test ^^!, đang xem bộ phim trên dt, mong bản này ko lỗi để xem típ ^^!

hellkul

anh nghĩa ơi, anh quên xoá mnproviderserver nữa kìa :(, folder photoshop, chi z anh???
hajz , vẫn phải bung rofs làm vài thứ ^^!

hellkul

thông báo tiếp nè, belletopbar, nó đè lên mấy chứ application, media, khi vào folder, và chữ viettel khi ở ngoài, hardreset, kím dc 5 phím roài, ^^!, testting ---------------

Binkutebin

rofs2 của 5530 nkug 125,81 mb co' flash bẳng niềm tin nhé các bạn.đợi chủ thớt xem lại giùm cho

hellkul

rofs2 của 5530 nkug 125,81 mb co' flash bẳng niềm tin nhé các bạn.đợi chủ thớt xem lại giùm cho

bạn phờ lát chưa z ???
aaaaaaahhhhhhhhhhhh
nếu đổi theme thì có 1 số thứ bị đỗi , nhìn ko ra gì =='. chiều bung rofs ra phải làm nhìu thứ đây ==
cho em xin công dụng của folder photoshop dc hem anh

Binkutebin

ai có mod belle ko căn giữa của nhockfc cho mình xin với.-))

bạn phờ lát chưa z ???

ckưa.t đag đi tìm mod belle ko căn giữa của nhockfc mãi mà chẳng thấy.bạn có mod đó thì cho mình xin.mình cảm ơn.hj

congtutrensan_9x

anh em thông cảm tối tớ sẽ fix lỗi này do tớ quên xoá phần thừa tại vừa làm vừa đánh dotA nhiều rofs2 lên quên. :)~
cảm ơn anh nghĩa vì đã cho ra lò phiên bản 4 của 5800 wá tuyệt vời..:))

quá khen rồi. Tớ cũng có biết gì mấy đâu. Xào nấu cfw linh tinh thui ý mà.

Chỉnh sửa cuối:

037866842

mình đang xài 5233 mún chạy Phiên bản 4 final Belle full For 5233/5232/5228 RM-625 ^^! thì dow những file nào, thank