• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

từ điển mới vào là nó hõi down rồi, vào mà down việt, mình xài ngon lành, realplayer, chủ top xoá icon, hay ẩn rồi, vào video, xem dc mà có gì mà lạ, dz, tự cài thêm đi, thanh tuỳ chọn để vậy có sao ko bạn, nếu không thích có thể tự xoá, nó sẽ là cfw của bạn ^^!~ mình cũng làm vài cái edit lạ cho ưng ý, chả mất mấy thời gian, tầm 10p ;))

không có cá nhận hóa là tiêu chí đầu tiên. mỗi người có một ý thích riêng. nên tự edit theo ý kiến của mình. mặc dù đã ra phiên bản 4 nhưng máy tớ hiện đang chạy phiên bản 1

wavelove

bản V4 cho x6 rm559 sao camera 5MP xuống còn 2MP thế này , ko có nút bật tắt flash ,mất cả auto focus bác ợ

cuongpham208

mật mã là gì vậy bác? Sao tui cài vào nó hỏi hoài vậy :(

banr này chạy lỗi tùm lum chậm như rùa vậy hic! nản thiệt! :(

congtutrensan_9x

làm cho nó theo ý thích của mình thì nó là cá nhân hoá rồi ;)) như anh làm custom firmware thì nó là fw cá nhân rồi còn thì ^^!~ ( google dịch )
chú cắt nghiã sai rồi. Custom firmware là firmware truyền thống, cơ bản. Đừng có mà móc lốp a. A gét nhất kiểu đấy đấy.
Tớ đã test thử âm thanh hjfj anhtamhcm do bạn newbier gửi , loa ngoài rè . Bộ âm thanh này giảm bớt âm nổi làm bass ấm hơn khi nghe headphone. Tớ đã dùng bộ equalizer n8 có lẽ là chuẩn nhất rồi. Khi dùng với headphone lên vào cài đặt bật on hiệu ứng to và tăng âm thanh nổi. Chúc ae một buổi tối vui vẻ. Ai có bài nhạc sàn nào bay mất nóc thì share tớ với nha. :D

Chỉnh sửa cuối:

chivashn

bạn có thể làm 1 bản belle full cho c5-06 đc không vậy ? mình thấy rất ý người làm loại này :(

wavelove

bản V4 cho x6 rm559 sao camera 5MP xuống còn 2MP thế này , ko có nút bật tắt flash ,mất cả auto focus bác ợ
chủ thớt xem giúp mình với x6 RM 559 of mình flash xong vào thì có những lỗi này

wavelove

help

chủ thớt xem giúp mình với x6 RM 559 of mình flash xong vào thì có những lỗi này

0541120140

imelo của bạn lõm rồi, bản khác xem sao, mình từng bị, h hết rồi ;))
bạn lưu hết số vào máy là hiện tên thôi ^^!~
Anh ơi em đã lưu hết số vô máy rồi mà tin nhắn đến vẫn hiện số anh ợ...:((

tuibkkk

5230 của mình cũng lỗi

Hack xong hiện lên iphone *** rồi báo lỗi. Tháo pin khởi động lại vẫn thế
Mong bạn Nghĩa sớm cập nhật lại. Thanks 4 share ;;)

0978020586

5230 của mình cũng lỗi

Hack xong hiện lên iphone *** rồi báo lỗi. Tháo pin khởi động lại vẫn thế
Mong bạn Nghĩa sớm cập nhật lại. Thanks 4 share ;;)
của mình cũng y như vậy chẳng hiểu sao nữa

tinz_az

Phiên bản 4 final Belle full For X6 RM-559^^!~ bị lỗi r a ơi .... flash 2 lần phone đều die cả ...

Quy_Love91

5230 của tớ còn chằng JAF được ý. Cứ đến phần bật nút nguồn là nó chẳng thể nào nhận được. Nản luôn

chuhungls

mình dùng 5230 flash bản 4 bị lỗi ko lên, flash bản 3 thì OK nhưng vào setting không được :(

hellkul

5230 của tớ còn chằng JAF được ý. Cứ đến phần bật nút nguồn là nó chẳng thể nào nhận được. Nản luôn
tháo pin ra gắn lại xem, chứ nút nguồn thì liên quan gì fw đâu :|
mình dùng 5230 flash bản 4 bị lỗi ko lên, flash bản 3 thì OK nhưng vào setting không được :(
cài 1 themes rồi chọn theme đó, vào setting , phone dc, ver 3 ấy