• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

vantien22995

chủ top ơi xem lại cfw cho 5530 với sao nó giống bản 3 quá vậy còn lỗi tùm lum hết đèn màn hình tắt xong là k lên nữa+ hình ảnh vô k đc nó báo " directory containing suite configuration not found"...?....help

Chỉnh sửa cuối:

0541120140

em chuyển file bằng xplore thì nó báo không thể dọc file c:\sys\bin\avkon.dll anh ạ

wavelove

từ từ sẽ fix. Đừng có mà giục kiểu đấy. tớ osin nhà bạn à.hajzz

dùng mod tắt rung khóa phím.

Tải xuống avkon.dll (876.5 Kb)
cho vào c:\sys\bin xongkhởi động lại máy

sorry mình ko có ý đó ,tưởng bạn ko đọc đc help của mình , ah mấy cái bản gần đây thoát danh bạ rồi nhưng bật killme lên vẫn thấy báo có

congtutrensan_9x

sorry mình ko có ý đó ,tưởng bạn ko đọc đc help của mình , ah mấy cái bản gần đây thoát danh bạ rồi nhưng bật killme lên vẫn thấy báo có

không sao đâu. Do thằng killme đấy. Tớ tắt ứng dụng chạy ngầm rồi. Lỗi camera x6 tớ sẽ úp mod fix, tại mải chơi dota ném luôn mod 523x vào.hjhj

vuanhtb86

bạn Nghiã bảo dùng mod tắt rung khoá phím là làm thế nào vậy bạn có thể nói chi tiết giúp mình dc không cảm ơn

congtutrensan_9x

bạn Nghiã bảo dùng mod tắt rung khoá phím là làm thế nào vậy bạn có thể nói chi tiết giúp mình dc không cảm ơn

bạn có thể tìm trên google không thì mai mình sẽ úp lên cho bạn.
5230 Flash xong là khởi động k đc đâu, cả ver 3 lẫn 4 đều lỗi hết, cứ MiNiCMD là chán ngầy

cfw là làm cho nhiều người chứ không phải dành cho riêng bạn. X-(. Pro đi xe thồ.

vantien22995

chủ top ơi xem lại cfw cho 5530 với sao nó giống bản 3 quá vậy còn lỗi tùm lum hết đèn màn hình tắt xong là k lên nữa+ hình ảnh vô k đc nó báo " directory containing suite configuration not found"...?....help

giúp m với

vuanhtb86

vậy mai Nghiã up lên cho mình nha cả ơn mình mới chạy jaf bản belle finas cho 5k8 dùng cũng khá ổn tuy nhiên ko có zipmanager cứ phải vào xplore giải nén

whitesmile

chủ top xem hộ bản 5230 với. flas xong hiện hình nền khởi động rồi tắt ngúm :|

tuan291188

congtutrensan_9x xem lại hộ mình bản belle 4 cho 5230 nhé;;). =D>Mong chờ bản 5 sắp tới=D>

Wanted_boy187

FW cũ của máy là v40 là mới nhất r ..... mình flash bản CFW này thì bị die

Mình JAF bản của X6 v40 bình thường mà . Bạn down all core x6 v40 về , sau đó down rofs2 x6 về đổi tên thành RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 , vậy là JAF bình thường .

Bản này mình thấy cũng khá mượt ,chạy ứng dụng nhanh . Tuy nhiên mình cũng bị mắc vài cái về camera như bạn gì đã nói : độ phân giải còn 2M , không có auto focus , không có đèn flash .

Mà chủ top cho mình code pm Imelo trong gói ứng dụng đính kèm được không , mình nhập linh tinh thấy nó thông báo Already done mà vào setting chỉnh nó vẫn báo Unregistered Version là sao ?

P/S : Mọi người dùng mod belle topbar muốn dùng cái cảm biến ánh sáng thì vào cài đặt bật Proximity Sensor -> On nha ^^!

hellkul

Mình JAF bản của X6 v40 bình thường mà . Bạn down all core x6 v40 về , sau đó down rofs2 x6 về đổi tên thành RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 , vậy là JAF bình thường .

Bản này mình thấy cũng khá mượt ,chạy ứng dụng nhanh . Tuy nhiên mình cũng bị mắc vài cái về camera như bạn gì đã nói : độ phân giải còn 2M , không có auto focus , không có đèn flash .

Mà chủ top cho mình code pm Imelo trong gói ứng dụng đính kèm được không , mình nhập linh tinh thấy nó thông báo Already done mà vào setting chỉnh nó vẫn báo Unregistered Version là sao ?

P/S : Mọi người dùng mod belle topbar muốn dùng cái cảm biến ánh sáng thì vào cài đặt bật Proximity Sensor -> On nha ^^!

bản cờ rắc, nó z đó, mình chưa kím dc bản nào khác hay hơn, đa số nó vậy, bảo reristered rồi, vào tạo playlist , thì bảo chưa ==

hellkul

bác nào rành photoshop ( bik làm như cái hình nền ), pm vs mình nha, chả bik làm sao, làm dc gần giống giống thôi ==, tính làm 1 bản edit lại cái hình đó vs mấy bộ sưu tập cho fw nó đẹp ^^!~

luv_mit

Member
Flash files are corupted or missing...
Mình bị lỗi này là sao vậy bạn ơi. mình đã đổi tên rồi :(