• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

cái file bạn cho mình khác gì đâu anh mình vẫn để ở thư mục mặc định bản khác quyết ầm ầm Notification việt hóa ko hoạt đọng nhá

bạn nói gì mình không hiểu. Bạn nói khó hiểu quá

kidlordhp

bạn nói gì mình không hiểu. Bạn nói khó hiểu quá

các file ảnh mình vẫn để ở thư mục mặc đinh e/im... các bản khác mình jaf đều bình thường có bản của bạn thì ko đc
các file fix bạn cho có khác gì ở trong FW đâu
hay bạn tick nhầm xóa mục xóa cái gallery đi rùi

0903511386

sao mình flash bằng jaf đến lúc ấn ini ues để chọn dòng máy thì lại ko có rm697-nokia c5 03 nhỉ, hay tải bản jaf của mình cũ quá. Bác nào có thể cho mình xin bản jaf để có thể flash cho con c5 03 của mình ko...thank

congtutrensan_9x

sao mình flash bằng jaf đến lúc ấn ini ues để chọn dòng máy thì lại ko có rm697-nokia c5 03 nhỉ, hay tải bản jaf của mình cũ quá. Bác nào có thể cho mình xin bản jaf để có thể flash cho con c5 03 của mình ko...thank

bản chỉ cần tải file jaf.ini mới nhất có code các máy sẽ đuợc thôi http://www.4shared.com/file/KizlkXZl/jaf_nok4models_02022011.html
các file ảnh mình vẫn để ở thư mục mặc đinh e/im... các bản khác mình jaf đều bình thường có bản của bạn thì ko đc
các file fix bạn cho có khác gì ở trong FW đâu
hay bạn tick nhầm xóa mục xóa cái gallery đi rùi

mình đã cho bạn mod fix rồi mà. Xem kỹ lại giúp

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

chủ thớt cho mình hỏi về bản belle cho 5530 sao mình flash mãi ko được vậy?bạn làm giúp qua teamviewer mà sao cũng không được?

congtutrensan_9x

không hiểu ý của bạn
tại mình thấy rất nhiều lời nhận xét
góp ý.hỏi han,xin xỏ....
và cuối cùng,....
hj
ít ra cũng đc 1 lời động viên chứ

cám ơn nhé. Bạn đang sử dụng máy gì ?
chủ thớt cho mình hỏi về bản belle cho 5530 sao mình flash mãi ko được vậy?bạn làm giúp qua teamviewer mà sao cũng không được?
fw của tớ mọi người vẫn sử dụng được. Qua teamwiewer tớ chỉ jaf giúp bạn. Có nhiều lỗi phải trực tiếp mới khác phục được. Chẳng hạn máy pin yếu. Cáp usb lỗi. Hoặc có thể bay imei.

Chỉnh sửa cuối:

thaimap0000

hihi. chủ topic làm ơn cho mình xin cái chuyển đổi Menu sang 4x4 nha! và nếu được bạn tách hộ mình cái theme trong cfw C6 for nokia 5800 của vunguyenmt dùm mình với. mình thích theme đó mà ko biết tách file sis ra khỏi rofs2.. cfw của bạn mình trãi nghiệm đc 2 ngày rồi,chụp ảnh nét lắm. hi mình rất thích! cố gắng phát huy nhé! :)

thecong260282

chủ thớt làm giúp mình 1 bản cho c5-06 đi,mình không biết làm, làm giúp mình nhé, bản có tiếng việt ý

congtutrensan_9x

hihi. chủ topic làm ơn cho mình xin cái chuyển đổi Menu sang 4x4 nha! và nếu được bạn tách hộ mình cái theme trong cfw C6 for nokia 5800 của vunguyenmt dùm mình với. mình thích theme đó mà ko biết tách file sis ra khỏi rofs2.. cfw của bạn mình trãi nghiệm đc 2 ngày rồi,chụp ảnh nét lắm. hi mình rất thích! cố gắng phát huy nhé! :)

mod menu 4x4 & 4x5 www.mediafire.com/?0hbz9uaeniqqndb

kidlordhp

tình hình là bản CUSTOM Version™ lỗi rùi không quét được ảnh cho cả mod của bạn vào rùi chán ko fixx nữa

ranhomang11

bạn nói gì thế RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V20 không có RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V20 hay RM-504_60.0.003_prd.rofs2.V05 gì hết nhá
Sory nha. viết nhầm quên chưa sửa 60 thành 40. K flash đươc. toàn báo Flash files are corupted or missing:(
Ý t là cái đuôi .V20 và .V05 ấy. :)

akara

Đã flash lại cùng với update fix của bạn mà vẫn chẳng thể chụp hình được (bản 5230 Custom)

newsong

bạn fix sao chứ.tớ fix 5230 ngon lành.vao mục cài đặt chỉnh chất lượng xuống 2m đi

congtutrensan_9x

vẫn không được bạn ơi
bạn dùng bộ core rm-356 này đi
http://www.mediafire.com/?y2180784w3yrqpy

camera 5800 chụp cực đỉnh nha. Ai đã test rồi cho biết thêm nhá. Máy khác tớ không biết sau khi máy tớ cài python Qt. Test Speed go off 454 . Bật on 847. Hoho mod thành công overlock.
bạn fix sao chứ.tớ fix 5230 ngon lành.vao mục cài đặt chỉnh chất lượng xuống 2m đi
đọc kỹ topic . Fix lỗi camera này thêm từ chiều rồi.

Chỉnh sửa cuối: