• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

Wanted_boy187

Hình như chủ topic xài 5800 nên mấy cái giới thiệu chỉ cho 5800 hay sao ấy , chứ X6 mình flash đâu thấy bộ nhạc chuông hay hình hot nào đâu

dragonkiller

hajzzz, thay cáy hình vào theme mà vào menu nó lag lag, chuyển sang cái nokia black theme gì đấy xấu quắc mà lại mượt,nếu copy avkon vào không được thì bung rofs thêm vào, cũng sys\bin tức wa', đang xài ver 4 fix hết lỗi cũng như ver 5 roài, bị mỗi cái thay hình thế nào mà ko mượt được , aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
anh nghiã cho em xin cái theme black anh edit với, anh edit cho cái bar nó giống trong theme này, vs nền widget trong suốt là ok roài, vẫn thích cái black hơn, anh làm cho cái icon folder game có viền giống mấy cái khác lun y, cho nó đồng bộ , edit choo em xin với ,..........................

Chỉnh sửa cuối:

dominhtrung

nó báo như thế này hoài
PHP:
Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_60.0.003_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_60.0.003_C01_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_60.0.001_026_000_U01.uda.fpsx
Backing up CRT...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

Chỉnh sửa cuối:

Wanted_boy187

Bản cook này mình nghĩ 5k8 xài thì ok vì chủ topic xài 5k8 mà , còn mấy dòng khác vẫn lỗi tùm lum . Mong rằng V6 bản của X6 sẽ hoàn thiện hơn @@ . Trong thời gian này đành xài bản của hoangphonghd vậy . Mình hay lấy ĐT chụp ảnh mà lỗi camera thế này chán quá .

dragonkiller

Wanted_boy187

Rofs 2 5233 mình edit lại thui nha ^^!, thay ngoài hs vs menu, đây là ver 4, fix lỗi, xoá cột sóng, pin, menu xài lại hình cũ cho mượt, ^^!~, xoá lun icon minicmd, mnprovider..., fix music dell nhạc, 4x4 menu .....
Hình minh hoạ hem có tại lười chụp ^^!, hs vs menu thì final fantasy, hình như là bản X, hem nhớ nữa , còn lại như cũ, xoá lun cái hình album trong music ai thick thì down, down nhớ Thanks nha!!!!!!!!!!!!

Bạn ơi biết cách thay icon ở Menubar không chỉ mình với ^^ . Chi tiết chút nha . Tks

chucle

cái belle top bar với menu bar nó cứ chập chờn sao í!lúc hiện lúc không anh nghĩa ạ!có cách nào khắc phục k? 5k8 nhá!

dragonkiller

cái belle top bar với menu bar nó cứ chập chờn sao í!lúc hiện lúc không anh nghĩa ạ!có cách nào khắc phục k? 5k8 nhá!
top bar do cảm biến đó, gần cái loa trên
File avkon có dùng được cho bản 3 không vậy. Em đg lười Flash quá
dc , thả vào sys, bin khởi động lại là ok
p/s, có làm ver 6 thì mod qwerty n8 nha anh nghĩa , cái qwerty này tự nhiên phía dưới như thíu 1 nhút, nhìm kì kì

Chỉnh sửa cuối:

dragonkiller

cho em góp ý nha, xong lần này off 3 ngày, ver 6, mod lại qwerty, chọn theme black cũ, edit lại tý, kế hoạch 1 ô widget lớn đã thất bại ^^!~, fix lỗi dota :p, vẫn belle full, cái widget đồng hồ, lịch, gì đấy, cho nó nền màu nha, thay nền cho dễ, còn widget khác nền trong suốt, mod 4x5 menu có lẽ sẽ đẹp hơn, music suite bỏ imelo, ko thêm gì nào hết, gọn hơn, sửa lại cái sáng màn hình , e chỉnh lên xuống max-min chả tối-sáng hơn dc nhiu, vs mod tối lại để chờ, hình như gọi là mod lim dim ^^!, ........... anymore
Mong là ver 6 sẽ được 1 phần nào như e mong đợi, ai có ý kiến cho ver 6 thì cmt nha, cho có nhanh nhanh, ai đồng ý vs mình thì thanks nha ^^!~