• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

mình đồng ýk với bạn heokun đó, cử ra ver 6 để ae test thử nếu có lỗi thi fix cho nhanh đỡ tốn time của bạn hơn, hết lỗi thì chơi final lun!!! :)) :))

ông nào cũng khôn thế này sao chết được. Trưa nay ngồi cổng phụ trường đh công nghiệp hn gặp 1 hót girl, ( hại não đừng hỏi luôn ) nhìn mình cười tươi, đm em hại anh rồi, tối anh về ngủ sao đây. Đã thế lúc về quên mất cái cáp usb.hixhix

chjckenboy_18

ông nào cũng khôn thế này sao chết được. Trưa nay ngồi cổng phụ trường đh công nghiệp hn gặp 1 hót girl, ( hại não đừng hỏi luôn ) nhìn mình cười tươi, đm em hại anh rồi, tối anh về ngủ sao đây. Đã thế lúc về quên mất cái cáp usb.hixhix
sax, nhìn gái mà quên cáp usb =.=, tui mà nhìn thấy hot girl coi như là vừa thấy thị nở thui! :p, up nhanh nhanh nha chủ top, chắc tại bạn có j đó trên mặt or ẹp zai nên nó cười đấy!!!

congtutrensan_9x

sax, nhìn gái mà quên cáp usb =.=, tui mà nhìn thấy hot girl coi như là vừa thấy thị nở thui! :p, up nhanh nhanh nha chủ top, chắc tại bạn có j đó trên mặt or ẹp zai nên nó cười đấy!!!

Copy hiren boot xong, chơi dota lên quên. Hót thật nhưng vẫn thua xa ng iu tớ. :))~

0978020586

ko biết là do máy mình hay là do v5 5230 này mà bàn phím QWERTY toàn màn hình lúc nhắn tin xong ko có phím hoàn thành tin nhắn để gửi đi bạn có thể xem lại hộ mình được ko

newsong

mọi người cho minh hoi. Mình để báo cáo gửi tin nhưng mỗi lần có báo caó lại có chuông như tin nhắn đến.ai biết khắc phục k.

ngocsonyb

bản này dùng đuợc ngon lắm đã test thank you mong chờ bản version 6 nút tìm kiếm ở giữa mà tìm kiếm được như belly thì ngon nữa :D:D
nhắn tin full ko có nút kết thúc

funnyclock

Cái màn hình home kia đẹp ghê ta ^^!
Mới ... vài chục bữa nay thôi mà đã có nhiều thay đổi dữ quá.
Có thể cho mình hổi thêm về cái Homescreen không, cái màn Notifi với cả 5 phím tắt ở dưới, cả cái đồng hồ nữa, là trích được từ đâu hay là cài thêm phần mềm vậy bạn?!
Cám ơn nhiều!

chjckenboy_18

Có thể cho mình hổi thêm về cái Homescreen không, cái màn Notifi với cả 5 phím tắt ở dưới, cả cái đồng hồ nữa, là trích được từ đâu hay là cài thêm phần mềm vậy bạn?!
Cám ơn nhiều!
dùng phần mềm đó bạn! :))

sonha91

bác này ở ĐH CN ak mình ngay cạch đó,cho mình hỏi 2 vấn đề là cái trình nghe nhạc mặc đinh của máy ko nhận bài hát và làm sao để bỏ cái chữ viettel trên đầu đi
máy 5230 nhé

sonha91

Cám ơn nhiều!
Belle navi bar và Belle topbar và DeskClock

chjckenboy_18

bác này ở ĐH CN ak mình ngay cạch đó,cho mình hỏi 2 vấn đề là cái trình nghe nhạc mặc đinh của máy ko nhận bài hát và làm sao để bỏ cái chữ viettel trên đầu đi
máy 5230 nhé
dùng cái phần mềm ẩn logo mạng là ok! :D