• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

menkute888

mình chỉ để ẩn đi thôi. Bạn dùng tweaks hay suite creater để chỉnh.
Tớ chuyển yahoo về yahoo cũ : depbetong . Không dùng nick kia nữa.

bạn có thể hướng dẫn mình ko.đang chạy Phiên bản 5 For X6 RM-559^^!~ của bạn đẹp quá mà ko có cái dich vụ sim.hi

menkute888

mình chỉ để ẩn đi thôi. Bạn dùng tweaks hay suite creater để chỉnh.
Tớ chuyển yahoo về yahoo cũ : depbetong . Không dùng nick kia nữa.

bạn có thể hướng dẫn mình ko.đang chạy Phiên bản 5 For X6 RM-559^^!~ của bạn đẹp quá mà ko có cái dich vụ sim.hi

aomong41

Đã jaf được rồi.thanks bạn nha.nhưng vẫn còn bị lỗi không tìm thấy tập tin khi cài ovi map.hiz.

xzxCupidxzx

K mìh vân dug pản 4 thuj tạj mình hỏi fix qwety ngang nhưg k có ai rep nên mình cũg k dám test lun hjx

menkute888

K mìh vân dug pản 4 thuj tạj mình hỏi fix qwety ngang nhưg k có ai rep nên mình cũg k dám test lun hjx
mình edit đc bàn phím qwerty bản 5 rồi.con thiếu cái dịch vụ sim nữa thôi là ngon lành.hic

Chỉnh sửa cuối:

kid_dhtn

bác chủ top có thể mod lại cho em 1 bản được không? 5 phím tắt ử dưới cùng ấy là MENU,KHÓA,QUAY SỐ, NHẮN TIM OR SOẠN TIN NHẮN MỚI , TÙY CHỌN. bản mod belle nha.tks bác trước. em dùng 5233 trắng

Radium

Moderator
bác chủ top có thể mod lại cho em 1 bản được không? 5 phím tắt ử dưới cùng ấy là MENU,KHÓA,QUAY SỐ, NHẮN TIM OR SOẠN TIN NHẮN MỚI , TÙY CHỌN. bản mod belle nha.tks bác trước. em dùng 5233 trắng

cái vụ điều chỉnh nút bạn qua đây tìm hiểu thêm nè

kenillo95

congtutrensan_9x cho mình hỏi, sao down Phiên bản 5 For X6 RM-559 và core x6 RM-559 về bỏ vào products rồi, đến khi flash lại bị file corupted and missing?

dungtam73

Sao mình flash bản 5530 V5 mãi không được nhỉ,toàn bị restar liên tục...........Ai làm rồi chỉ mình vs,mình dùng core V40 Binh24

whitesmile

congtutrensan_9x cho mình hỏi, sao down Phiên bản 5 For X6 RM-559 và core x6 RM-559 về bỏ vào products rồi, đến khi flash lại bị file corupted and missing?

bạn thử kiểm tra xem đủ file chưa? và jaf lại xem nào?

chjckenboy_18

Vậy hả bạn. GIờ cái data xóa mất rồi. Kiếm Đâu ra bây giờ.haiz.
link đây: http://www.mediafire.com/?chozu2pqrhxcwr2
Trước khi JAF Download Data bản đồ >giải nén toàn bộ thư mục cities vào thẻ nhớ >rùi flash
Sử dụng bản đồ lần đầu tiên sau khi JAF
Mở bản đồ>Vị trí của tôi
Không cần kích hoạt chế độ Bluetooth
Chọn trực tuyến nếu dùng mạng
Ngoại tuyến nếu dùng ở chế độ Offline
Nhấn phím # để thu nhỏ hết cỡ để chọn vị trí bản đồ Việt Nam
Nhấn phím * để phóng to...
Hoặc dùng chức năng Tìm kiếm của OviMaps
Có thể xem Full data bản đồ ở chế độ Offline

kenillo95

Mình biết bệnh rồi. Tại congtutrensan_9x để tên sai nên jaf không được. Phiền bạn đổi tên file rof2 thành RM-559_32.2.002_prd.rofs2.V20 nhé. Hôm qua mới flash bản 5 xong nhưng cứ thấy rối tinh lên. Mình không thích kiểu này lắm, chắc phải flash về bản 3 thôi. Tiện thể có bạn nào giúp mình làm bản 3 - tap to lock không, hoặc non lock cũng được.