• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

damhuytho

các bác cho em xin cái theme nầy với ạ

và cả cái phần mền tạo thêm 2 phím tắt ở thanh bar nữa ạ!
bác chủ thớt share cho em cái mod belle được không ạ. thanks nhiều
cho mình xin mấy cái này đi.........................................

menkute888

mình mới port to. Do không có máy để test lên có nhiều lỗi phát sinh. Mình sẽ tiếp nhận thắc mắc mà cố gắng khắc phục sớm nhất nếu có thể
mình vừa flash v6 cho x6-rm559 xong.ko restore danh bạ được.vs Mod camera X6, N97mini, C6-00 tải về chép vào C:\Private\10202be9 rồi khởi động lại máy.cũng ko đc.màn hình camera đen sì sì

stenmats

bạn ơi Firmware của n97 mini ver 6 bị lỗi khởi động mong bạn fix lại để mình flash, flash cả chục lần vẫn bị lỗi khởi động, nhanh nhé bạn cảm ơn nhiều :D

contrunghk

chủ thớt ơi bản V6 cho n5250 bi lỗi rồi. jaf xong màn hình nằm ngang.chia ra 2 phần 1 phần bị trắng xóa. anh coi lai dùm em. có bản mới mà bị lỗi ức quá đi.huhu

listening2009

mình vừa flash v6 cho x6-rm559 xong.ko restore danh bạ được.vs Mod camera X6, N97mini, C6-00 tải về chép vào C:\Private\10202be9 rồi khởi động lại máy.cũng ko đc.màn hình camera đen sì sì

E cài đủ thứ mod qua mod lại vẵn không lên đây,đợi bác nghĩa thui

hdgv

Túm lại là lắm lỗi, túm lại là chủ thớt chưa test :-??

axxaax113

v6 cho 5800 xài mượt lắm nhưng ram cũa mình luôn lúc nào cũng dưới 45 hết.bác mà làm cho ram nhẹ lạ thì khỏe biêt mấy..........

congtutrensan_9x

v6 cho 5800 xài mượt lắm nhưng ram cũa mình luôn lúc nào cũng dưới 45 hết.bác mà làm cho ram nhẹ lạ thì khỏe biêt mấy..........

chạy 3 cái ứng dụng đấy ram còn 50mb mà bạn. ram ổn định 45mb thế là cao rồi

Quy_Love91

5230 bản 6 này không FIX được camera. Chuyển File 10282EDC_3.txt vào thư mục C:\Private\10202be9 cũng vẫn đen xì :(