• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

love4

m flash bản v6 5800 mở trình duyệt web bị đẩy ra.ai bị lỗi này ko.
sau 1 hồi restart nó lại vào đc :|

Chỉnh sửa cuối:

hdgv

V5 cho x6 danh bạ dùng bị lỗi, không biết bạn nào dùng x6 đã test bản v6 này chưa? X6 cho ý kiến đi!

OishiSnackCua

5230 bị lỗi camera bác ơi...quăng tập tin đính kèm rồi mà k hết!!!

chủ thread hay bác nào có mod belle của ver này cho mình xin...tks m,n trước!!!

Last edited by a moderator:

damhuytho

các bác cho em xin cái theme nầy với ạ

và cả cái phần mền tạo thêm 2 phím tắt ở thanh bar nữa ạ!
bác chủ thớt share cho em cái mod belle được không ạ. thanks nhiều

Chỉnh sửa cuối:

damhuytho

V5 cho x6 danh bạ dùng bị lỗi, không biết bạn nào dùng x6 đã test bản v6 này chưa? X6 cho ý kiến đi!
danh bạ của mình cũng bị lỗi này. restore mà không thấy danh dạ đâu hết. còn khi mình muốn chuyển sang offline thì sóng vẫn còn không hề bị mất

congtutrensan_9x

danh bạ của mình cũng bị lỗi này. restore mà không thấy danh dạ đâu hết. còn khi mình muốn chuyển sang offline thì sóng vẫn còn không hề bị mất

mình mới port to. Do không có máy để test lên có nhiều lỗi phát sinh. Mình sẽ tiếp nhận thắc mắc mà cố gắng khắc phục sớm nhất nếu có thể

hdgv

Những chức năng cơ bản mà vẫn lỗi thì phải chờ tới phiên bản v?? vậy, mình đang dùng bản của overyou thấy cũng tương đối ổn, cũng thích bản này nhưng thôi...

chivashn

cho mình hỏi sao dow bản c5-06 về có 2 file vậy ? mình dùng fhoenix ko flash đc ...
mình mới nghịch cái này có j mong các bạn chỉ bảo thêm !