• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

cauamyeuem

Theo mình thì do nhồi QT và Python vào rofs2 nên chắc a Nghĩa xoá Ovi Maps rồi :-? Bạn qua đây tải về rồi quăng vào rofs2 nhé! Ovi Maps v3.06(612)

Link hd thêm app vô cfw bị hỏng rồi mình ko pít cho nản quá. kết bản này nhưng ko có ovi map chán. bạn quăng vô giúp mk đi. thank nhiều

Radium

Moderator
Link hd thêm app vô cfw bị hỏng rồi mình ko pít cho nản quá. kết bản này nhưng ko có ovi map chán. bạn quăng vô giúp mk đi. thank nhiều

Bạn bung FW ra, mở thư mục OVI maps bạn vừa tải về và làm theo hình là đc, quăng cả 3 folder vào nhé! Làm chính xác như hình

cauamyeuem

Bạn bung FW ra, mở thư mục OVI maps bạn vừa tải về và làm theo hình là đc, quăng cả 3 folder vào nhé! Làm chính xác như hình

cái này tớ pjt oy. Nhưng còn cái này :bộ dữ liệu map 3.06 Việt Nam ngày 05-03-2011 của pác Duy Thanh tải về giải nén có 1 mục cities thì ném vô đâu. Thank

Radium

Moderator
cái này tớ pjt oy. Nhưng còn cái này :bộ dữ liệu map 3.06 Việt Nam ngày 05-03-2011 của pác Duy Thanh tải về giải nén có 1 mục cities thì ném vô đâu. Thank

Cái đó sau khi flash xong bạn quăng vào thư mục trong thẻ là đc

cauamyeuem

Cái đó sau khi flash xong bạn quăng vào thư mục trong thẻ là đc

bjo sao ko dùng đc nokia cooker z pạn. Mình dùng pm NFE thì ko đóng gói đc. Chán thế

cauamyeuem

Bạn chỉnh ngày máy tính lùi về khoảng mấy tháng là sẽ dùng đc nha

Radium thank. Cho mk hỏi thêm sao pản ver 5 ko có pm google map mà khi mình tải về setup thì nó páo pm đã có sẵn là sao. Giúp mk nhé

Radium

Moderator
Radium thank. Cho mk hỏi thêm sao pản ver 5 ko có pm google map mà khi mình tải về setup thì nó páo pm đã có sẵn là sao. Giúp mk nhé

Có thể còn sót tàn dư trong FW. Cách tốt nhất là bạn bung cái GGmap ra rồi đối chiếu xoá trong Rofs2, dùng Beyond Compare cho tiện lợi

cauamyeuem

Có thể còn sót tàn dư trong FW. Cách tốt nhất là bạn bung cái GGmap ra rồi đối chiếu xoá trong Rofs2, dùng Beyond Compare cho tiện lợi

có thể cho mk pjt xoá ở thư mục nào ko? Cái này khó wá nhỷ? Mà p ơi có bản ovi 3.04 ko send mk để mk ném vô rofs2 bả 3.06 load đc tí rồi thôi. Mà có google map ko send lun tớ ném vô rofs2 đỡ phải tìm xoá đy.

Radium

Moderator
có thể cho mk pjt xoá ở thư mục nào ko? Cái này khó wá nhỷ? Mà p ơi có bản ovi 3.04 ko send mk để mk ném vô rofs2 bả 3.06 load đc tí rồi thôi. Mà có google map ko send lun tớ ném vô rofs2 đỡ phải tìm xoá đy.

GGmap 4.1
OVI maps bạn qua đây

Radium

Moderator
thank nha. cứ thế ném vô rosf2 có sao ko. vừa lấy p bảo bản này vẫn còn tàn dư dữ liệu mk lo ném google map vô bị lỗi

Cái này mình cũng k rõ. Bạn copy 1 bản làm thử nghiệm là biết liền

vanthuy8890

Xin bản đồ Ovi maps x6

bản đồ Ovi maps không tải được

Không quote cả bài!

Last edited by a moderator:

damhuytho

ai hướng dẫn xóa qt hộ với
Mình cũng đau đầu cái vấn đề này, xóa cũng kha khá rồi chỉ có mỗi cái pips là không tài nào xóa được. Cuối cùng thì nản luôn, mặc cha nó chẳng xóa nữa :))