• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 final for 5530 chào mừng Noel !!!

darkpiv

theo mình mod 3x4 sẽ gọn hơn. mod hide text cũng đẹp đấy chứ. mỗi tội font nokia gốc đọc web chữ hơi xấu. font pure good nhất

ganang1234

mình trông không có chữ ở dưới nó cứ trống trải thế nào ấy! đa sô ae thik menu 4x4 mà,để tý mình chỉ các thay 3x4 bằng phần mềm mà không phải reset lại

darkpiv

do mục đích chính của mình là nghe nhạc, đọc báo, nhắn tin với gọi thôi nên không cần cài soft nhiều. chỉ cần nhanh mượt và đẹp là được. nói chung bản của bạn mình test thấy rất tuyệt. còn cái mod font pure thì chỉ là ý kiến riêng thôi. :D

ganang1234

nếu thik thì tý hoặc mai mình up bản đã thêm mod sửa danh bạ,hide text và fix lỗi không quét video! ae còn cần j để mình edit 1 thể?

ganang1234

ec,tui chỉ chỉnh sửa bản này thôi,ông tìm thay nhưng file trong mod của nhockfc bằng file của bản nào không có belle là xong mà@@
@Minhthang: mà ông vào music được chưa?

ganang1234

thế là sao nhỉ? mấy bạn kia có bị như ông đâu@@ tôi cũng không bị,kiểu này chắc ông phải format thẻ nhớ quá;;)

darkpiv

hihi. bang ganang1234 nhớ gưi mình mod sủa danh bạ nhá. còn bạn mingthang thử xem lại file CD2.txt gì đó set thư mục quét nhạc xem. lỡ thiếu hai dấu // là cũng lỗi mà

minh_phuong_

anh ơi cho e xin 2 File Pdf và quickoffice đuôi sis với, đang cần mà không dow ở đâu được, giúp e với anh ơi, tkssssssssssssssssssssssssssssssssssss

hoaithang

mình đã thử các mod swipe to unlock nhưng đều bị lỗi khởi động máy ko đc. có bạn nào làm đc ko.share cho mình với