• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 final for 5530 chào mừng Noel !!!

minhthang772

Vậy mai mốt ông làm đừng đưa mod belle vì sở thích khác nhau , vậy ông có wiget đó ko

ganang1234

tui cũng ko có,vì bản của a Vũ có sẵn mod này rùi,chả lẽ ngồi thay từng file thì lâu lắm,nhìu ae thik belle mà,mà ngoài cái đó ra có lỗi j không? cảm nhận thế nào? cái widget đó tui chả bjo dùng@@

ganang1234

em thấy có nút menu rồi nên belle mà HS có menu thì không đẹp lắm. A nhockfc có mod thay chữ danh bạ rồi nhưng font Pure bị lỗi. anh nào fix được font pure trên theo mod thay chữ danh bạ ko ạ. Kết font trên dman. Không thì font giống bên CFW của anh sangbenh ạ
http://www.pdaviet.net/showthread.php?166837-CFW-Symbian-Belle-for-5800-v60.003-by-sangbenh-update-13-12-11
nếu thay bằng danh bạ thì trong menu nó thành hình đầu ng không đc đẹp lắm thì phải. Đợi nhockfx tìm ra cách fix đã!

thay_fet

Member
nếu thay bằng danh bạ thì trong menu nó thành hình đầu ng không đc đẹp lắm thì phải. Đợi nhockfx tìm ra cách fix đã!
cái này mình khắc phục bằng cách dùng mod menu hide text của Binh24 nhìn cũng khá đẹp

ganang1234

Bản này vào phần music ko dc ông ơi
ông có cook thêm j không? tôi vào ầm ầm nha,nếu không vào được thì chắc mấy bạn kia đã kêu từ đầu oy!

cái này mình khắc phục bằng cách dùng mod menu hide text của Binh24 nhìn cũng khá đẹp
bạn có thể share mod đó và up hình ảnh máy bạn nên cho ae xem ko?

darkpiv

nhưng mình không thích font gốc lắm. bạn có thể mod font pure mà thay danh bạc được không

ganang1234

nhưng mình không thích font gốc lắm. bạn có thể mod font pure mà thay danh bạc được không
font bản mình là Pure mà@@ còn nếu ae chịu dùng mod hide text trong menu thì để mình test thay thành danh bạ.