• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

Luu_Tan_Vu

có ai quan tâm bản này cho ae 523x k. nêú quan tâm thì mình sẽ làm giúp, để lại comment nha, nếu hơn 10 người mình sẽ làm

bacnamntp

5800 ver60. 1 slot nha. Mod lai pin+sóng nữa chứ màu mè thê xâú qua. Cứ theme anna như bên thanhtung càng hay. Thanks nhiều.

deconleonui

mong ganang1234 va` vũ cho ra bản OFW cho 5233 .;;) MÌnh kết bản này wa nhưng ko có 5530 để dùng thử :((

dangquy197

Ganang cho mình hỏi là cái mod nhắn tin nhanh ấy xoá đi là nó chậm như ban đầu hay chỉ cần bỏ bản gốc của bản ban đầu vào là dc nhỉ?

demngoclan

Anh VŨ CHO EM XIN MỘT VÉ LUM NHA. EM CŨNG ĐANG MONG CÓ MỘT BẢN THẾ NÀY CHO 5233V51

có ai quan tâm bản này cho ae 523x k. nêú quan tâm thì mình sẽ làm giúp, để lại comment nha, nếu hơn 10 người mình sẽ làm

MONG ANH VŨ SỚM CHO RA BẢN DÀNH CHO 5233. THANKS ANH :D

Luu_Tan_Vu

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?hh8n6qwty0wgp59[/DOWNLOAD]
flash với bộ core của binh24, nhớ đổi tên lại.

demngoclan

anh vu cho em hỏi bản anh mới up lên có phải bản của ganang1234 anh up lại không vậy