• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

demngoclan

bạn ganang1234 cho hỏi mình mới jaf bản của a vu edit từ bản của bạn. sao mình dùng *#7370# nó đơ lum bàn phím gọi vậy
mới jaf xong bản edit cua anh vũ rất hot. thanhk anh vu. thanhks ganang1234 nhiu nhiu.:D

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

cái font pure khi chọn kí tự đặc biệt trong tn là dấu nháy nó dài ra....chán nhỉ

ganang1234

ae dùng core Bình 24 mình ko bik Jaf dc ko nha,vi bản này edit rofs2 117mb nên phải dùng core của mình

ganang1234

QUOTE=bangbang0809;2072421]hình như đây không phải font nokia pure mà bạn :-??[/QUOTE]
đây k phải font pure nhá,và cũng k bị lỗi dấu nháy.

ganang1234

ae 5530 chả thấy ai cho ý kiến,trong khi đó các bạn máy khác thì lại rất muốn Jaf bản này...hazz nản thật!

deconleonui

chơ` bản OFW 5233 của vũ:D thak vũ nhìu ;;)
sau khi test mình thấy bản này chạy rất nhah và mượt , ram ổn , có chút khuyết điểm là chưa add thêm app killme.:-?

ganang1234

app thì tuỳ sở thik của mỗi người,mình k thik dùng nên ko add,add thêm đơn giản các bạn có thể tự tuỳ biến cho phù hợp với sở thik của mình.

zcxsad

ae 5530 chả thấy ai cho ý kiến,trong khi đó các bạn máy khác thì lại rất muốn Jaf bản này...hazz nản thật!

mai mình sẽ test hộ thằng bạn bản này :)
nghe hấp dẫn wa". bạn bít cook cho x6 hok giúp mình vs