• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

tuandatnew

:(( ai giúp với !!!!!!!!!tớ làm theo video rồi ..kết nối pc bình thường ma không được ......cứ phone not found !

heroducanh91

bác ganang cho mình xin cái mod thanh cộng cụ được không?
thay vì là các chử Menu, thoát thì thay vào bằng biểu tượng giống của bác ấy

vantien22995

hôm nào rảnh uống cafe bác chỉ mình với.
mình ở HCM, pác ở đâu?

cảm ơn nhưng mà m ở q.ngãi..:)

ban la may gi ,5530 moi lam theo huong dan nhu video

video 5530 để minh hoạ thôi máy nào chả vậy

:(( ai giúp với !!!!!!!!!tớ làm theo video rồi ..kết nối pc bình thường ma không được ......cứ phone not found !

trước khi jaf nhấp nút nguồn trước cho nó cài drive đã....xong khi jaf báo seaching phone....thì nhấp nhấp nút nguồn thui..theo mình biết là vậy

Chỉnh sửa cuối:

heroducanh91

5530 thì chỉ cần down core và rofs2 về,không cần đổi tên rồi làm giống như video + chú ý là được:D

bạn ganang có thể cho mình xin cái mod widget thông báo cuộc gọi & tin nhắn của bạn được không?
máy 5530 nhé

tuandatnew

on dien thoai khong viet dau duoc may bac thong cam !!! luc do la dien thoai dang trong tinh trang cup nguan hay mo !keu noi pc sute chon che do nao !minh thu 2 che do deo khong duoc

heroducanh91

on dien thoai khong viet dau duoc may bac thong cam !!! luc do la dien thoai dang trong tinh trang cup nguan hay mo !keu noi pc sute chon che do nao !minh thu 2 che do deo khong duoc

lúc flash thì tắt nguồn trước, làm theo video xong đến bấm chử Flash thì hiện 1 bảng YES or NO, chọn YES xong thì bấm giử nút nguồn khi nào nghe windown báo tiếng kết nối thì thả ra thôi.

tuandatnew

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
minh test bản hello sumer không đươc mình flash bản này co die fone không :((

ganang1234

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
bạn tháo pin ra nắp lại là ok.

heroducanh91

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!

tháo pin lắp lại rồi khởi động thôi, mình flash chỉ lần đầu tiên là không bị cái này, giờ lần nào củng dính =))

NHANHAO84

Bản này xài cũng tốt. Nhưng riêng mình không ưng ý lắm. Còn nhiều chỗ cần fix lại. Thanks!