• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

0902123007

cho mình hỏi với flash 2 file với core bình 24 như thế nào :-?
mình chưa flash 2 file bao giờ cả

chitieu

cho minh hỏi dùng RM-588 V51.6.002 có đc ko

Bạn dùng máy gì? Nếu dùng 5233 thì phải sử dụng core RM-625, bạn chờ chút anh Vũ chuẩn bị up lên nè. Mình cũng đang chờ đây, nhìn hình ảnh mà háo hức rạo rực muốn test liền quá.

hoaiphiung

Mình mới jaf bản edit của anh Vu hồi sáng cho 5233.chạy rất mượt.ram cao.bật hiệu ứng rùi mà ram lúc nào củng 55 tới 56mb.
Chỉ có cái dấu sắc nhanh wa.

Mod rút ngắn time soạn thảo thì phải dùng hết công lực cong mình lên mà nhắn = 2 tay mới đc..Mod nầy chỉ rút ngắn time chờ giữa các phím thôi..chứ cái vụ dấu sắc bị lướt nầy vẫn xảy ra trên FW nào ko có Mod rút ngắn time..kể cả OFW cũng bị ( nếu bạn gõ 1 chữ rồi chờ khoảng 2s trở lên rồi bấm phím * cũng bị lướt dấu sắc )

demngoclan

Bản này hot đấy.nhưng vẫn còn cá nhân hóa.hix
mới đầu không hỏi giờ jaf rùi lười jaf lại wa.vì cài nhiều ứng dụng

Chỉnh sửa cuối:

wonbejn

flash đi bạn sợ cái gì. lúc trước dùng v5 hôm nào k flash là ăn k ngon ngủ k yên đó

mình đang xài bản VN 05 của bác thanhtungHT...đang phân vân ko biết nên flash bản này ko ? Mà bản này có gì mới hơn ko ạ ? Nge có công nghệ MiniCMD lạ quá ko biết có sự thay đổi vượt bậc nào ko ? Mong bác cho lời khuyên

kulboy_vn

mềnh cũng vừa cook cmd vào xong cũng k có thay đổi nhiều lắm'. Ưu điểm là cài apps nhah vô đối, và có thể can thiệp sâu hơn vào thư muc như private, sys, system mà k cần patrcher

minhthang772

mấy bữa nay bận đi setup âm thanh mấy show chưa test thử ,nhưng vẫn mong bản ofw từ ông,hehe

maskshot

Member
mình đang xài bản VN 05 của bác thanhtungHT...đang phân vân ko biết nên flash bản này ko ? Mà bản này có gì mới hơn ko ạ ? Nge có công nghệ MiniCMD lạ quá ko biết có sự thay đổi vượt bậc nào ko ? Mong bác cho lời khuyên

b flash và cảm nhận chứ cái đấy k ai đánh giá đc...mỗi người thích 1 bản CFW ... k ai đánh giá đc cái nào hơn cái nào... mà b hãy tự mình cảm nhận nhé... cũng đừng ai hỏi những câu tương tự làm những người CFW thấy ... mất hứng..hay tự ái ... k = b bè ... mọi người đừng hỏi những câu như thế nữa mà hãy tự mình cảm nhận nhé... chúc các b may mắn...