• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

chitieu

Hix, em flash con 5233 mà lần nào cũng bị lỗi Flash files are corupted or missing... :( fjx = cách nào đây mấy anh.

ganang1234

Bản này hot đấy.nhưng vẫn còn cá nhân hóa.hix
mới đầu không hỏi giờ jaf rùi lười jaf lại wa.vì cài nhiều ứng dụng
cá nhân hóa ở đâu nhỉ,mình nhớ đã sửa lại bt rùi mới up mà nhỉ>:)

test xem ok k. nếu ok thì làm cho 5800 luôn.
được thế thì còn j bằng^^ a port xong có j up lên #1 và edit lại tiêu đề hộ e luôn nhé,hjhj^^ thanks a nhiều=D>=D>=D>

minhthang772

cảm nhận vừa jaf xong khá hài lòng vì những phần mềm rác điều xoá sạch , công nghệ mới khá tiện, rất ok bản này,giờ mong cơn mưa ofw từ ông nữa,hjhj

chitieu

Hix, em flash con 5233 mà lần nào cũng bị lỗi Flash files are corupted or missing... :( fjx = cách nào đây mấy anh.

Có ai giúp em với, em đang dùng CFW "N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012" của anh Vũ. Muốn flash lại bản này quá mà lần nào nó cũng nhận là Downgrade => corupted :(. Máy em là 5233 white-white

pchoan

minh vừa jaf xong và cảm thấy bản này mượt,nhanh nhưng mà sao mình thấy thiếu nhiều ứng dụng như chủ thớt giới thiệu:đổi menu,đèn bin,app ion batery,không dùng được khoá phím,thanh media bar,...mình thử tắt nguồn thì gần 5' mà vẫn hiện chữ nokia.

Luu_Tan_Vu

minh vừa jaf xong và cảm thấy bản này mượt,nhanh nhưng mà sao mình thấy thiếu nhiều ứng dụng như chủ thớt giới thiệu:đổi menu,đèn bin,app ion batery,không dùng được khoá phím,thanh media bar,...mình thử tắt nguồn thì gần 5' mà vẫn hiện chữ nokia.

mình xoá bớt 1 vài ứng dụng rồi. xác nhận giúp mình xem có lỗi nào lớn k để mình làm cho 5800

ganang1234

cảm nhận vừa jaf xong khá hài lòng vì những phần mềm rác điều xoá sạch , công nghệ mới khá tiện, rất ok bản này,giờ mong cơn mưa ofw từ ông nữa,hjhj
Ofw chắc lâu đấy ông,tại dùng bản này thấy tiện và cũng khá ổn:D Mà k thấy ai nx j về cook thêm QT và python vào nhỉ^^ quá tiện cho ae>:)

ganang1234

chắc tại a Vũ xóa bớt cho giảm dung lượng rofs2,chứ ko rofs2 của mình là gần 117 mb cơ^^

Thấy mấy mod mới nguy hiểm phết nhỉ? Chưa thấy ở cfw khác bao giờ :D
^^

minhthang772

Ofw chắc lâu đấy ông,tại dùng bản này thấy tiện và cũng khá ổn:D Mà k thấy ai nx j về cook thêm QT và python vào nhỉ^^ quá tiện cho ae>:)

điều đó thì quá tốt, đã đang hot làm luôn ofw cho nó quá hot luôn ông ơi